Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mfadhili..

Discussion in 'Matangazo madogo' started by sodeely, Oct 16, 2011.

  1. sodeely

    sodeely Senior Member

    #1
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mimi ni kijana wa kitanzania..nimejaaliwa kuwa na kipaji cha utunzi na uandishi wa riwaya..
    Hadi sasa nimeishatunga riwaya nne kali..
    Bahati mbaya 2 kuna mtu alijitolea kunisaidia lakini baadae akaingia nazo mitini..
    Lakini kwa kuwa kipaji ninacho nimeandika zingine nzuri..
    Naomba kama kuna mtu anahitaji kunisaidia kuzitengeneza vitabu tuwasiliane kwa no.+255653782825
     
  2. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hunjambo kaka? riwaya ndio nini?
     
  3. sodeely

    sodeely Senior Member

    #3
    Oct 16, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mie sijambo,riwaya ni hadithi ndefu za kubuni zenye visa vya kusisimua
     
  4. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ooooh, I see. ngoja tuone kama watakuja. ila ningekushauri upange maneno yako vizuuuuri, uanzishe thread kule jukwaa la biashara.
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,601
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    Jaribu kumcheki Shigongo!!...
     
  6. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi sisi watanzania ndo tumekuwa watu wa kufadhiliwa kila kitu. Mbona itafika wakati wanaume tutatafuta wafadhili wa kuwatia mimba wake zetu???? Mfadhili wa kwanza ni akili yako mwenyewe bro, huwezi kuandika riwaya bila kuwa na business plan kama unategemea mapato kutokana na riwaya zako. Je umefanya utafiti wowote kujua vitabu vinaandikwaje? Je unategemea kuutengeneza vitabu vingapi na unatarajia kuuza kwa bei gani na unategemea kupata kiasi gani?
    Mimi napata uchungu sana na ujinga wa watanzania wenzangu, sijui tumemkosea nini Mungu hadi tusitahili umbumbumbu huu.
     
  7. l

    luckman JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Wisdome is a great and powerful instrument in our life!
     
  8. babalao

    babalao Forum Spammer

    #8
    Oct 22, 2011
    Joined: Mar 11, 2006
    Messages: 431
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nitafute nikupe mawazo 0755394701
     
  9. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    usimpe nyangwine.ccm wezi!
     
Loading...