Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mdhamini.

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Wernery G Kapinga, Jun 2, 2012.

  1. Wernery G Kapinga

    Wernery G Kapinga Member

    #1
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Natafuta mdhanini atakayenidhami kwenda nchini Afrika ya Kusini kwenda kufundisha KISWAHILI. Baadhi ya taasisi zisizo za kiserikali, zimeanzisha mafunzo ya lugha ya kiswahili huku zikikosa walimu wanaoweza kufundisha. Yeyote mwenye ushauri, maoni au anajua mdhamini naweza nikampata wapi, tafadhali tuwasiliane. Hii itasaidia kukikuza na kukieneza kiswahi barani Afrika na dunia nzima.
     
  2. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    kila la heri. lakini unataka udhamini katika nini? maana suala hapo ni wewe kuwa na barua toka kwa waajiri hao, uitumie hiyo barua kuomba visa halfu uende ukakieneza kiswahili. mambo mengine ni passport, mhim kuwa nayo kabla ya yote hayo
     
Loading...