Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mdada wa kuwa mpenzi wangu

Discussion in 'Love Connect' started by Joel, Aug 21, 2012.

  1. Joel

    Joel JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 831
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 60
    naitwa Joel,nina umri wa miaka 32,nimejiajiri mwenyewe,nina urefu wa futi 6 na mwili wa kawaida,rangi ni mweusi.mkristo.mengineyo tutafahamishana baadaye.mdada yeyote atakayekuwa amevutiwa anitafute kwa 0772493600.
     
Loading...