Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mdada wa kuoa

Discussion in 'Love Connect' started by KASSON, Oct 14, 2012.

  1. KASSON

    KASSON Senior Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Natafuta mdada wa kuoa
    Sifa:awe na Elimu ya kidato cha nne na kuendelea,sio mnene sana,awe anafanya kazi au Biashara,umri kuanzia miaka 26 hadi 36
    Kuhusu mimi:Elimu yangu kidato cha nne +some college's proffesional certificates ,Nimeajiriwa na moja ya kampuni kubwa kabisa ya uwekezaji DSM ,aliye tayari ani inbox plz.
     
  2. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    kila la heri mkuu
     
  3. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ayaaaaaaaaah nimesha kosa bahati,kila la kheir .
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    mimi nimepata.....ngoja niPM.....
     
  5. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,402
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Haya,Maelewano Mema!!!
     
  6. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    al the best!
     
  7. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Ww hutafuti?? Tumwage maujuzi yetu

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
Loading...