Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mdada mwenye kuhimili zaidi ya goli tano.

Discussion in 'Love Connect' started by imma.one, Oct 6, 2012.

  1. imma.one

    imma.one JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 545
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ni ungvu nyingi za kiume ambapo kwa sasa imekuwa tatizo baada kuachwa na wapenzi wanne kwa kutaka kupunguza lakini mimi siwezi mbili,tatu ni kama ndo naanza.
    Awe na umbo zuri na mzuri kitandani (mwenye kujituma).
    Awe mwenye kupenda sana ku-make love.
    Nicheki kwenye
    immaboy_2006@yahoo.com
    this is very serious please.
     
  2. Mwakitobile

    Mwakitobile JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nguvu kitu cha kuisha,bwana mdogo,goli tano siyo kipimo cha nguvu nyingi,unaweza kupiga zote hizo,lakini ukikutana na watu kama sisi utajiona wewe ni tohashi tu,kwani tunaweza kukupa mfano kwa kukupiga goli moja tu alafu ukaenda kuamkia hospitalini.
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Taratiiibu Imma unaweza ukawa unapiga 5 ama zaidi lakini ndani ya dakia 10 zote... mwanaume mwingine akapiga 1/2/3 akakufikisha mwanamke hata mara 3, kuwa makini na vipimo vyako.. hapa tatizo sio goli, tatizo ni jinsi gani wafanya.

    Ingekuwa hao wanawake unawakuna ipasavo nadhani ni kwamba wangeku ng'ang'ania sio kukukimbia.
     
  4. Mwakitobile

    Mwakitobile JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kungwi! Kwiiiii kwiiii kwii
     
  5. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #5
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Acha ukorofi bana! Lol.
     
  6. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,275
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    Mambo hayo AshaDii....
     
  7. Visenti

    Visenti JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 1,033
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 133
    Raha ya mapenzi si nguvu nyingi na uwingi wa magoli, ILA NI UBORA WA GOLI, unaweza ukawa unapiga goli moja tu lakini lenye kiwango cha kumtosheleza mwanake.
     
  8. M

    Moony JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133

    Inaelekea una tatizo kubwa hata hilo moja ni hekaheka
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    ww dogo Janjaruka demu wako unayempenda sio wa kumkomoa na kumpiga migoli kibao na hizo zitakuwa n viagra ama kila saa unakula mikaranga
     
  10. s

    souvenir Senior Member

    #10
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 24, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijawahi pata hiyo huduma na nitamani nikupataje Saint Ivuga unifanyie trial without error.hahhahaa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Bwana mdogo unaonekana hukupitia jando. Hayo unayoulizia ni maswali mepesi ambayo hata kijana aliyetoka unyago jana anaweza kukujibia. Hivyo mie kama father of all nadhani hii siyo saizi yangu.Namshukuru Ivuga Mtakatifu kukupa lau intro.
     
  12. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mpe mpe mpe!!dogo anadhani kupiga goli tano ndio ushupavu,makin love is somethn broader,inaanzia mbali sana bwana mdg
     
  13. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,774
    Likes Received: 1,889
    Trophy Points: 280
    Inawezekana ni Goli tano za kibamia
    lol!!
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,100
    Likes Received: 14,406
    Trophy Points: 280
    nilifikiri umeenda fiesta?
     
  15. Mkali Tozz

    Mkali Tozz JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 9, 2012
    Messages: 279
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizi thread zingine ni utata mtupu! Duh
     
  16. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwikwiii waambie bwana we ni balaa, ni mashindano au!
     
  17. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    kumbe kijana upo fiti kama mie...goli nyingi ndio mpango zima wachana nao hawa wanaokwambi oh sijui love making ina mambo mengi...ina jambo moja tuu...kupiga bao. love making kamfanyie mkeo lakini goma wee ni magoli tuu
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Haya matangazo ya size na goli yamezidi. Ngoja na mie nijinadi hapa na uzi, manake naona wanaume wamepania kutuhamasisha kwa matangazo kama ya waganga wa kienyeji kutoka ufipaland
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Kwani fiesta hakuna net ya simu? Ama wadhani anatumia pc,lol
     
  20. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,774
    Likes Received: 1,889
    Trophy Points: 280
    Mpe makavu huyo.
     
Loading...