Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mdada/mshangazi wakula nae bata daily :: Nothing Serious

Discussion in 'Love Connect' started by TajiriMutoto, Jun 20, 2012.

  1. TajiriMutoto

    TajiriMutoto Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Mtaani wananiita mzee wa Bata a.k.a Tajiri Mutoto, :cool: yani huwa nakulaga bata mpaka kuku anaona wivu ahahah,
    wanajamvi, mi ni mtu wa jokes jokes na kula good tym, ila kuna upweke huwa unajitokeza nikiwa nakula bata.

    Sasa nimeonelea leo niipost hapa jamvini, tushirikiane kwenye hili. Ngoja nifupishe maelezo, nisikuchoshe na ww usinichoshe.

    Mimi ni kijana wa kiume mwenye miaka 26, kielimu nina Master level, niko serikali nakula hela moja ndefu tu kila mwezi. maendeleo nafanya, kuna mjengo wangu nauendeleza kidogo kidogo, msije fikiri nala bata bila maendeleo.

    Kwasasa natafuta mdada/mshangazi wa kuwa nakula nae bata, vigezo:
    • Asiwe kicheche.[​IMG]
    • Awe anakunywa pombe, ila sio mlevi.:A S-confused1:
    • Asiwe anavuta sigara.[​IMG] :mvutaji:
    • Awe na sura nzuri :poa
    • Wenye umri mkubwa watapewa vipaumbele zaidi :poa
    • Awe na muda wa kula gudtym, asiwe mtu wa kufanya kazi weekend :poa
    • Wanene watapewa vipaumbele zaidi :poa
    • Asiwe wa mizinga [​IMG]

    Nawakilisha, niPM wewe mdada tule bata! :msela:
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mimi mtu wa mizinga sana toa hicho kikwazo na mimi nile bata aisee tajiri
     
  3. TajiriMutoto

    TajiriMutoto Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Smile I love you gafla, ngoja nikuPM
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,861
    Likes Received: 5,254
    Trophy Points: 280
    Watakutafuta tu
     
Loading...