Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta mchumba,,,,,

Discussion in 'Love Connect' started by cheusimangala, Nov 23, 2010.

  1. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    wapwa na mabinamu zangu babu na mabibi,jana usiku nimepata maono,nimeoneshwa kuwa mwenza wangu yuko hapa jamii forum.
    Nimeoneshwa taswira ya mwenza wangu kwa mbali lkn sura sijaiona vizuri ila nakumbuka ktk maono nilimuona kavaa shati la kitenge na viatu vya four angle,mara ghafla akavaa kwa style niipendayo ya jeans na tshirt na raba nikachanganyikiwa.
    Niko ktk maombi kumuomba 'roho' anitafsirie haya maon sababu siko singo lkn ktk maoni roho anasisitiza mwenza wangu yuko hapa.
    ''NAKUTAFUTA WEWE ULIYEOTESHWA KUWA I CHEUSIMANGALA NIMETOLEWA UBAVUNI MWAKO''
    LUV YOU ALL
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Nov 23, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,198
    Likes Received: 16,200
    Trophy Points: 280
    hakuna uhaba wa vituko hapa......
     
  3. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    eeeeeh!ok, kumbe ni ndoto, safi sana!
     
  4. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hapo kwenye nyekundu unaonekana haupo singo. Kwa hiyo unataka kumpiga chini uliyenaye? Lakini kwa sifa ulizoeleza kwamba umeoteshwa, nahisi nitakuwa ni mimi. Hebu ni PM basi tupange appointement.
     
  5. Muacici

    Muacici JF-Expert Member

    #5
    Nov 23, 2010
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Usiamini kila ndoto kuwa zinatoka kwa Mungu, sometimes is from what you are always longing to.
     
  6. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #6
    Nov 23, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    usiseme ndoto sema maono.kuna tofauti.nimeoneshwa kabisa mwenza wangu.
     
  7. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #7
    Nov 23, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    roho kanikataza kufanya hivyo,kasema yeye atarekebisha kila kitu.na nilipomtajia jina lako akanionesha taa nyekundu.
     
  8. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #8
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    huwa najivunia ninapo sikia heshima na upole wakoooooooo,kwa watu wa pembeni............,naupenda sana huu wimbo
     
  9. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #9
    Nov 23, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    MV mapenzi,meli ya wapendanao............
     
  10. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #10
    Nov 23, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hebu cheusi wangu cheki vizuri hiyo data sheet yako ya maono!hebu niambie, nipo angalau kwenye at least the best 10?
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    Nov 23, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Bora umekuwa muwazi. Single wa JF mko wapi jamani dili hilooo!! Changamkeni Kimey upo? Dili hilo
     
  12. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #12
    Nov 23, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Duh, hapa sasa hapatoshi! Ili kujiweka pazuri zaidi, naungana na wewe katika maombi ili Mungu akuonyesha live huyo ubavu wako halali uliyeonyeshwa katika maono! Lakini bado nina imani kwamba mwisho wa siku nitakuwa ni mimi, kwa kuwa nina sifa zote ulizozitaja.
     
  13. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #13
    Nov 23, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Endelea na maombi ili hiyo mwenza ulioneshwa ''aguswe'' na huyo ''roho'' aliyekufunulia...
     
  14. w

    wikama Member

    #14
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Are you serious au unatania maana kama nilivyokuona kwenye picha kama ni yako au la unatisha una figa namba nane, nimekupenda uko wapi nitafute kwa namba hii 0719771022 halafu mambo mengine baadae, Ok !
     
  15. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #15
    Nov 23, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Mie naona atakuweka kwenye 3 bora
     
  16. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #16
    Nov 23, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Kwa kuwa hauko single naomba umwache uliye naye then ni PM kwa sababu uliyemwona kwenye ndoto ni mimi, nilikuwa kanisani na shati la kitenge na viatu vya four angle then nilivyorudi home nikabadili nguo nikavaa Tshirt na jnsi nikaenda beach.
     
  17. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #17
    Nov 23, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    roho hajanionesha hivyo.
     
  18. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #18
    Nov 23, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,741
    Trophy Points: 280
    Hiyo sura uliyoiota, sura yake ilikuwa ya kizee au serengeti boys?
     
  19. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #19
    Nov 23, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    nilipomtajia roho jina lako sauti ikaniambia'run for ur life'.
     
  20. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #20
    Nov 23, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    roho kaniambia wewe babu utahusika kuhakikisha 'mafataki'hawachakachui maono.
     
Loading...