Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mchumba

Discussion in 'Love Connect' started by Mtama, Nov 8, 2010.

  1. M

    Mtama Member

    #1
    Nov 8, 2010
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nahitaji mke so nimeamua kutafuta mchumba atakae kuja kwa my wife,sihitaji mwanafunzi wa sekondari,kama wa chuo poa,awe anajua majukumu yake,unaweza kunipata pia kwa namba hizi,0652505115,0769072588 na 0786256380,umri kuanzia miaka 23 hadi 35
     
  2. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kazi yako tafadhali, tusijepeleka binti zetu kwa majambawazi ..........:nono:
     
  3. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,969
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    Karibu mkuu naona umeingilia kwenye jukwaa la mapenzi na si kujitambulisha. But utakuwa mwenyeji tu, hivi una id ngapi? Back to ze mada, nakutakia mafanikio mema katika kumpata umpendaye!
     
  4. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    weka kazi na incoming yako kwa mwezi,una biashara yeyote hapa mjini??kiwanja na gari tayari au ndo bado.......
     
  5. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Bank detail za miaka 3 na kuendelea:bowl:
     
  6. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    safi sana....... MR upo?
     
  7. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Nipo nimekonda kwa kukukosa:smile-big:
     
  8. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #8
    Nov 9, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    hahaaa, pole sana, nilikuwa nachakachua nanihii somewhere, ..... ngoja niseme taratibu wakereketwa wa kuchakachua wasije wakanisikia....
     
  9. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #9
    Nov 9, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,690
    Trophy Points: 280
    mmhhh kwa kweli
    naona kila mtu anayeingia anatafuta mpenzi/mchumba au antaka kuoa kabisa..
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Nov 9, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,690
    Trophy Points: 280
    kaka ingekuwa fresh kama ungejieleza kidogo kuhusu wewe mnyewe
    utuambie na umri wako....
     
  11. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #11
    Nov 9, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    dah kweli mungu katimiza hitaji la moyo wangu
    usiku nilioteshwa leo ntakutana na PUMBAZO LA MOYO WANGU JF
    sasa sweeeeeeeeeeet hat,baba watoto ebu fanya ivi
    kamwone finest au roy au teamo wakukague kwanza ao wakirizika basi mke umepata
    uje na funguo mokonon,hati ya nyumba (ya mbez si ya manzese)benk statement na vivuli vya certificate zako
    m here swwwwwetie watng 4u!!!!
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Nov 9, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hivi kweli sisi ataweza kutu-afford kabla ya kukupa hivyo vitu ajiandae vizuri akiwa anakuja kwetu ili aongee vizuri na sisi otherwise itakula kwake
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Nov 9, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    Mimi nitahitaji audited finacial accounts za miaka mitano iliyopita za biashara zake, kama zipo poa nampa green light aje kwako.
     
  14. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #14
    Nov 9, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    km ananipenda kweli atatenda km nilivyomwambia MCHUMBA ANGU MPYA MWENYEWE!!!!!!
     
  15. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #15
    Nov 9, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Katoa mawasiliano nadhani hataki watu wengine wajue kazi yake ila wale waliosiriasi.
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Nov 9, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Kwani huko kwenu hakuna wachumba, hata mtaani au kijijini kwenu.
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    Nov 9, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Watu wanajitoa fahamu..kaka sifa zote zipo je una kabati ya Mbeo?
     
  18. F

    Ferds JF-Expert Member

    #18
    Nov 9, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    Ndugu yangui kama ulitemea msaada humu umepotea njia,, ila kama unaifanya cku iende vyema basi hapa jf ndio penyewe hasa
     
  19. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #19
    Nov 9, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Incoming ndo nini?? au ulikuwa unamaanisha incoming calls
     
  20. F

    Ferds JF-Expert Member

    #20
    Nov 9, 2010
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    ndugu yangu kama ni jamatini basi pashaingia goro hapo, na hapakaliki tena, anua janvi uondoke, hivyo vigezo ulivyotangaziwa na huyo mchumba wako mtarajiwa vinatisha as if unataka kununua kampuni, bado utaambiwa na security deposits kiasi flani just jiandae
     
Loading...