Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mchumba

Discussion in 'Love Connect' started by Kahabi wa Isangula, Oct 19, 2010.

  1. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Ni Ukweli Si Uongo wana JF. Mimi nina Miaka 30 Mwanaume Kamili..Natafuta Binti wa miaka 23-28.
    Lakini ni Lazima Tuanze kama Marafiki kwa muda kadhaa tupate Kuzoeana kwa kila hali
     
  2. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    jieleze vizuri unafanya kazi gani, una gari gani, una nyumba au umepanga na ni mitaa gani pia elezea na elimu yako ili wadada wajue wana deal na mtu gani uenda umechoka kifedha usije watia shombo wadada wa watu bure ukashindwa kuwapa hata hela ya kufulia pichu
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    I will be back
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hebu ongea na smiles na rose1980 watakusaidia
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mbona mapema mno?
    Ungekaa kaa kwanza usome upepo kabla ya kuanza kutafuta mchumba.
    Nakushauri uende kanisani au msikitini utapata bweleleee chaguo lako tu kama unataka kuoa.
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mpwa BOOKED
     
  7. GY

    GY JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Unataka awe na Kijungu au?
     
  8. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Hapo kwenye red umenikumbusha mbali sana.
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Bila shaka hapa mpwa unazungumzia mambo ya mbolea
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    eehh mola sikiliza sala na kilio cha mtulutumbi..mtimizie haja ya moyo wake
    mjaalie mke mwema mwenye busara na hekima ili aweze kulea watoto wake katika njia njema inayokufuraisha wewe mjalie mke mwenye kuongozwa na roho wako ili aweze kumshauri vyema katika unyofu na njia ztakazokurudishia utukufu eeh mungu baba!!!
    muweke mbali na kina DELILA ili asije akapokonyoka ktk nia yako kwake kumleta ktk ulimwengu u....amen.
     
  11. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Rose kama ana rafiki au jamaa yake wa karibu maana Rose ni 28+..............
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Angalia hapo juu pendekezo aanze na wewe kwanza mimi naomba Mungu umkubalie maombi ya Mtulutumbi
     
  13. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    very good siku hizi wadada ni materialistics na wamekaa kibiashara zaidi
     
  14. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Yale mambo yetu yaleeeeee........... maana hutaki kununua mbuzi kwenye gunia au sio?
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mpwa ushahamisha meza kumbe
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Vipi jama amekuPM nimemwambia utamsaidia bila shaka na huyu atakuwa anataka mwenye kijungu
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Atapata lakini cha mchina
     
  18. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    safi sana mtulutumbi kwani kuna wengine ni mashoga lakini bado nao wanataka wanawake wa kuoa!!!!!kazi kwelikweli
     
  19. GY

    GY JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mpwa msome the finest mahali fulani ametolea maelezo kidogo.....
     
  20. GY

    GY JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Duu...Duuuu....Duuuuu.....Duuuume
     
Loading...