Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mchumba

Discussion in 'Love Connect' started by Mabelana, Sep 17, 2010.

  1. M

    Mabelana JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Habari wadau wote kwa heshima na taazima napenda kuwataarifu kwamba natafuta mchumba, maana nimechoka kuishi peke yangu, awe mkarimu, mchangamfu, asiwe mweupe sana yaani awe na ngozi ya sili kabila lolote, awe mkristu elimu yoyote, tafadhali mwenye sifa hizo atwange kwenye email hii. vonostust@gmail.com.
     
  2. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    hujasema wewe ni jinsia gani.?
    weka picha yako
    alafu post yako kwanza humu unaanza kutafuta wachumba!
    kinadada/kaka wa JF watakuwa impressed na wewe pale utakapokuwa unachangia hoja na kutoa mawazo timilifu katika thread mbalimbali...
    kazi kwako sasa
     
  3. T

    The Lady Member

    #3
    Sep 18, 2010
    Joined: May 22, 2010
    Messages: 54
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Its very possible pia ikawa ni post yake ya kwanza na ameamua kufanya hivyo baada ya kugundua kwamba ktk JF kuna vimwana wenye sifa za kuwa wake za watu! Hongera kaka kuwa na msimamo huo, jamani wenye sifa jitokezeni bac... rizki ndo hizo... kila la kheri inshallah.
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,682
    Trophy Points: 280
    Wewe Ze lady ....kwanza hujambo? Pili una undugu wowote na Sheikh Yahaya Hussein? Tatu umejuaje kama dada/kaka mabelena ni mwanaume???
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Post ya kwanza na kutafuta mchumba hii kali watajitokeza usijali
     
  6. l

    lwangwa Member

    #6
    Sep 20, 2010
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    full post ya hiyo picha ukilema eti post kadi hatutaki
     
  7. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Nenda http://www.eharmony.com/ utapata bwana
     
  8. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Mchumba ni mtu aliyechumbiwa au?! kwahiyo unataka hivyo hivyo?
     
  9. mtuwawatu

    mtuwawatu Senior Member

    #9
    Sep 20, 2010
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama sisiemu na kuomba kura vile
     
Loading...