Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mchumba

Discussion in 'Love Connect' started by nkungwe123, Mar 19, 2014.

  1. nkungwe123

    nkungwe123 JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2014
    Joined: Mar 17, 2014
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani Mimi katika kuoa kabila na ukoo vinahusika sana. Nisaidieni wana jf; ni kabila gani zuri kutafuta Mke? Sifa zao jeee? (Nzuri na mbaya).
     
  2. J

    J.lee JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2014
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,605
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    zunguka mikoa yote bara na visiwani kwa uchunguzi zaidi nadhani hyo research itakupa majibu mazuri sana kuliko sisi.
     
  3. SaaMbovu

    SaaMbovu JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2014
    Joined: Oct 8, 2013
    Messages: 2,937
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Lazima tujue kabila lako kwanza maana kuna kabila nyingine zinaelewana nyingine hazielewani.
    Wewe ni kabila gani?
     
  4. Kibo10

    Kibo10 JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2014
    Joined: Aug 20, 2013
    Messages: 10,760
    Likes Received: 1,037
    Trophy Points: 280
    Wazungu mnasaidiana kulea na kupiga!
     
  5. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #5
    Mar 19, 2014
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,360
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Oa mtu ana jielewa,aliye na muono wa mbele na zaidi ya yote aliye na hofu ya Mungu.
    Sijui ni kabila gani,labda tu nikushauri uangalie katika kabila la Yuda.
     
  6. nkungwe123

    nkungwe123 JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2014
    Joined: Mar 17, 2014
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi muha wa kigoma
     
  7. nkungwe123

    nkungwe123 JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2014
    Joined: Mar 17, 2014
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anaweza kua anajielewa na ana hofu ya Mungu ila ukoo wao wana kifafa. Inakuaje hapo?
     
  8. nkungwe123

    nkungwe123 JF-Expert Member

    #8
    Mar 19, 2014
    Joined: Mar 17, 2014
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    J Lee binadamu tunaishi kwa kutegemeana na kusaidiana. Let us share knowledge
     
  9. utafiti

    utafiti JF-Expert Member

    #9
    Mar 19, 2014
    Joined: Jul 18, 2013
    Messages: 12,843
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 0
    Mzazi wako wa kike kama unaweza kumshirikisha anaweza kujua mke bora kwako, kabila, mkoa sio situ chakuangalia sana
     
  10. H

    Howt Lady JF-Expert Member

    #10
    Mar 19, 2014
    Joined: Jul 15, 2013
    Messages: 1,493
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hmm tafuta mha mwenzio mtaendana
     
  11. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #11
    Mar 19, 2014
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,360
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Aisee kazi unayo.
    Muombe Mungu akupe udongo umfinyange mke wako mwenyewe.
     
  12. SaaMbovu

    SaaMbovu JF-Expert Member

    #12
    Mar 19, 2014
    Joined: Oct 8, 2013
    Messages: 2,937
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Yamogabo! Namakii..... oa muha mwenzio mbona wengi hawana matatizo. Sema wanachopenda ni watoto wengi.
     
  13. nkungwe123

    nkungwe123 JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2014
    Joined: Mar 17, 2014
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana kwa wazo. Hawa nao usafi ni shida sana kwao. Huchelew kukuta hapa anapika na pale mtoto alijiaaidia na hajatoa uchafu.....
     
  14. nkungwe123

    nkungwe123 JF-Expert Member

    #14
    Mar 19, 2014
    Joined: Mar 17, 2014
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah.... ningepata uwezo huo hakika nisingeandika kitu hiki hapa jamvini
     
  15. nkungwe123

    nkungwe123 JF-Expert Member

    #15
    Mar 19, 2014
    Joined: Mar 17, 2014
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni mpoleeee..... hafu usafi shida sana kwa wenzetu hao.
     
  16. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #16
    Mar 19, 2014
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,360
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwahiyo kwako kifafa ni ugonjwa utakao kufanya usimuoe mtu?
     
  17. nkungwe123

    nkungwe123 JF-Expert Member

    #17
    Mar 19, 2014
    Joined: Mar 17, 2014
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ambae anafaa na yuko jamvini tuwasiliane
     
  18. nkungwe123

    nkungwe123 JF-Expert Member

    #18
    Mar 19, 2014
    Joined: Mar 17, 2014
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kafafa si mchezo kaka....
     
  19. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #19
    Mar 19, 2014
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,158
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    Kabila la wachagga ukoo wa shirima...
     
  20. Excel

    Excel JF-Expert Member

    #20
    Mar 19, 2014
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 18,638
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    muha? hmmm!

    ndo kule kulikoungua shoka mpini ukabaki ama? .. joke meen!

    mkuu in no time tutakuwepo huko kununua mawese kulaleki!
     
Loading...