Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mchumba

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by dorin, Jan 30, 2010.

  1. dorin

    dorin Senior Member

    #1
    Jan 30, 2010
    Joined: Jan 29, 2010
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hey wanajamii.
    Mimi ni msichana mwenye Umri wa miaka 28.
    Mhasibu katika shirika moja lisilo la kiserikali hapa Tanzania.
    mshahara sio mkubwa sana lakini unakidhi mahitaji yangu.
    ninaishi sinza Madukani.
    Ninaona umri unazidi kuyoyoma lakini bado sijampata wangu wa maisha.
    who ever is ready for a serious relationshi please PM me.
    Repply to only seroius Guyz!

    Wasfu:
    1. awe Mkristu
    2.asiwe mnywa pombe.
    3. If employed or not I dont care!
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,694
    Trophy Points: 280
    wewe tunaendana.
     
  3. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Watu wa TISS naona wameshaanza vitu kuelekea 2010..lolz
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    mmh dada wapo ngoja waje...jaribu kucheck nao j3
     
  5. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Haya kwa wale wanaopenda kulelewa hapo fasta jamani mtoto kasema hata wasio na kazi kwake ni poa tu ana uwezo wa kumlea. Madenti vipi sis nao ruksa katika category zako? Manake watamiminika wengi na application hapa.

    NB: Mchujo utapita kwa wakware
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    NiPM picha yako hasa ukiwa umeonyesha maeneo ya Mgongo!
     
  7. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Unangoja ageuke ili iweje?
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hahahah kuona kama ile idara analipa ili wengine tufike bei na posa!
     
  9. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Lakini mkuu wewe si uko booked tayari au unataka kufanya mambo ya multiple bookings? Mhhh, labda ni somo ulilopata Zenji!
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hahahahaha mkuu huwa najisahau ila wakati mwingine twala kwa macho teh teh teh
     
  11. dorin

    dorin Senior Member

    #11
    Jan 30, 2010
    Joined: Jan 29, 2010
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Thanks alot! I think The applications are enough now! please let me read the 104 private massages first. Wakuu aplications zimetosha! Asanteni sana. For those who have Sent me PMs Expect your repplies in two weeks time. Asanteni sana jamani.
     
  12. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    He he ..vidume humu vinaonekana ni madomo zege, ujanja wa kugombana na keyboard tu. Haya expect to hear from TISS sooner than that. :D :D
     
  13. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Aya weee kuna jamaa yangu anavigezo hivyo vyote nimemwambia akasema yuko mbioni kuandiaka CV aitume, vip kachelewa dadaaaa
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Jan 30, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    hauko serious wewe! Jibu ya kwangu mapema zaidi ukiweza
     
  15. dorin

    dorin Senior Member

    #15
    Jan 30, 2010
    Joined: Jan 29, 2010
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimepata applications nyingi. Actually among these applications I have one guy who is actually more than serious!! Asante kwa mwanzilishi wa JF.
     
  16. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #16
    Jan 30, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Dorini,

    Hukuweka deadline kwenye tangazo lako na kwa hiyo hautakuwa unatenda haki kuwafungia watu ambao bado wanajiandaa ikiwemo kupiga picha mara mia mia kama former presida wetu Nkapa! Nakushauri uendelee kupokea maombi. Pia upitie basi thread za watu na kuwapa majibu. Mshikaji wangu Masa bado anasubiri picha ya upande wa nyuma (siyo mbele, hahahaha). Mtendee haki basi. Anaweza kuwa ndo mume mwenyewe huyo!!!:rolleyes::rolleyes:
     
  17. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #17
    Jan 30, 2010
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    HONGERA.. Mi nimechelewa.
     
  18. dorin

    dorin Senior Member

    #18
    Jan 30, 2010
    Joined: Jan 29, 2010
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    For Those required my Photos. They are all automatically disqulified! kama ulitaja picha usitarajie jibu please!!
     
  19. dorin

    dorin Senior Member

    #19
    Jan 30, 2010
    Joined: Jan 29, 2010
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Utulivu=0
    Masa. Am Really Serious.
    Its my life am Talking about. Just take me seroius.
    Thanks again For The PMS Guys.
     
  20. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #20
    Jan 30, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Good luck and take care!
     
Loading...