Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mchumba

Discussion in 'Love Connect' started by Pdidy, Dec 8, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,629
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    natafuta mchumba jamani awe mwaminifu kama obama,,,awe mvumilivu wa maneno kama lyumba...mchapa kazi kama kimei asiwe anasafir safiri ovyo kama rais kikwete...ajiandae kwalolote
     
  2. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    awe mkimya kama MKAPA
     
  3. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2009
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    awe hensamu kama klorokwini.
     
  4. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #4
    Dec 8, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kumbe hauko serious binamu. Mimi nimeingia hapa nikijua nitafiti vigezo nakutana na jokes bwana. Nimeipotezea
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Dec 8, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nataka nijue wewe ni HE/SHE maana sijakuelewa mbado.
     
  6. A

    AM_07 Member

    #6
    Dec 8, 2009
    Joined: Nov 7, 2009
    Messages: 74
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    uchapakazi wa kimei???? elewa ndie alieidhinisha upitishaji wa hela za EPA CRDB amabazo kwa peocedure za hela kwa wanaofahamu ( am not specialist) wanadai ni kinyume na utaratibu,
     
  7. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #7
    Dec 8, 2009
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,202
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hauko serious wewe
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Dec 8, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    Aaaaah Mpwa huna kumbukumbu? Huyu ndiye yule aliyekuwa anatafuta mume aliyeachika kama yeye! Mali used hiyo! Stuka!
     
  9. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #9
    Dec 8, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Krispin wumenichekesha sana na tenksi u got it, huyu ndiye yule mwathirika wa ndoa kutoka pemba ambaye hatujui kama na she/he wa she? I like ur memory.

    Pia kumbuka hii thread imekaa kisiasa zaidi tusepe. Na hii picha naifahamu sio yeye kama anataka abishe nimwaibishe
    [​IMG]
     
  10. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #10
    Dec 8, 2009
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,202
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    aha aha ah wapwa mmestuka?? big senks mna kumbukumbu sana,lol
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Dec 8, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    Mpwa nimeistukia. Let us do the separing action
     
  12. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #12
    Dec 8, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    usiwasikie wapwa mie sifa zote ninaxo tatizo umri wangu ni miaka 56
     
  13. bht

    bht JF-Expert Member

    #13
    Dec 8, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Iribini afu huyu ndo mi nilijifanya kumpigia chepuo G Porjie aahh!!! nime undo all that I did and said
     
  14. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #14
    Dec 8, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    nadhani ajue tu HATUDANGANYIKI! huku sio sehemu ya wachumba wa KISIASA
     
  15. Absolute

    Absolute JF-Expert Member

    #15
    Dec 9, 2009
    Joined: Jan 19, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Halafu huyu demu kwenye hii picha kama vile nampata?
     
  16. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #16
    Dec 10, 2009
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,568
    Trophy Points: 280
    Mi nahisi ni kama nilitaka kuingia laini hivii; sema ni kama umenitisha na sentensi yako ya mwisho(red bolded)!!!
     
  17. GP

    GP JF-Expert Member

    #17
    Dec 10, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    aaaaahhh, hivi binamu ndio huyu??,
    mnnnhh, ila mzuri jamani ana pozi tamu, Loh
     
  18. bht

    bht JF-Expert Member

    #18
    Dec 10, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    binamu acahna nae hana lolote huyo, kwanza nguli kasema hii picha siyo ya huyo sweetbaby!! anahangaika sana bana asije akakakuua bure!! we need you here binamu yetu mwee!!
     
  19. S

    SAid2009 Member

    #19
    Dec 14, 2009
    Joined: Dec 14, 2009
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Its my hope that i will be you choice
     
  20. S

    SAid2009 Member

    #20
    Dec 14, 2009
    Joined: Dec 14, 2009
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natafuta rafiki wakike (Girl friend)
     
Loading...