Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mchumba

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ngida1, Sep 18, 2009.

  1. Ngida1

    Ngida1 JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2009
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 555
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Jamani ndugu yenu ninatafuta mchumba. Naona wakati unapita na maisha yanakuenda. Anyone serious tuwasiliane privately.
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ngida tatizo jina lako halionyeshi wewe ni jinsia gani.
    Tunaweza kukusaidia lakini hatujui wewe ni she/he na unatafuta wa jinsia gani?
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Mkuu mada kama hizi huchezi mbali. Mi naona atakuwa demu. Dume likifanya hivi ujue domo zege.
     
  4. B

    Boney E.M. JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2009
    Joined: Jan 22, 2007
    Messages: 425
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ngida nia yako ni kupata mwenzi wa namna gani? Wewe una qualities gani za kuvutia? Hebu tupe details zaidi.
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu demu hawezi tafuta mchumba kwa maana kila wiki haishi hajatongozwa mara 5 wengine hata mara 10 hawa dada zetu wanapata tabu sana kufanya selection ni nani amkubali nani ampige kibuti.
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280

    Inategemea mkuu. Wengine ni noma. Wanapitisha mwezi hawajakonyezwa.
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Duh huyo basi atakuwa ana gundu la milele kwa hiyo kama huyo hajapata mtu hata wa kumsifia inatokea mzee una rusha ndoano si fasta unachukua kitu kilaini?
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Huyo anatufaa sisi ma NATO.
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Duh sasa unaweza ukampata lakini ukaendelea kuwa NATO na ukashindwa kufaidi matunda ya uhuru ndo hapo sasa miaka inaenda wajanja wanakuja wanaweka ndani wewe bado unasubili.
     
  10. KiuyaJibu

    KiuyaJibu JF-Expert Member

    #10
    Sep 18, 2009
    Joined: Aug 29, 2007
    Messages: 678
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Wengine bado tuko single,sasa inabidi ujieleze kama wewe ni wa jinsia ya kiume au kike?
     
  11. k

    kasyabone tall JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2009
    Joined: Sep 13, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    fidel na chrispini ni noma. mmemfanya jamaa ashindwe kujieleza kama ni she au he. maana mumesema kama he domo zege, kama she pia basi anagundu. sasa unakimbiza bahati kwani njemba zilikuwa zinasubili kwa hamu aseme yeye ni she. hivi unajua kuna domo zege na mwingine anagundu hatokewi uoni hii ndio chance yao kukutana. but it is nice brainstorming
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Sep 19, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha sure mkuu tunashangaa kwanini huyu mtu kaingia mitini na hasemi anataka mchumba wa aina gani na kwa ajili ya nn? Maana kama wa kuishi nae wapo kibao mitaani anako toka na anako ishi.
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,177
    Likes Received: 5,716
    Trophy Points: 280
    ngida kama unatafuta jinsia ya kiume tuwasiliane basi
     
    Last edited: Sep 21, 2009
  14. ChaMtuMavi

    ChaMtuMavi JF-Expert Member

    #14
    Sep 21, 2009
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kaomba nimsaidie kujieleza.

    Amesema hajali jinsia, swala ni maelewano.
     
Loading...