Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mchumba

Discussion in 'Love Connect' started by S1773/0109/2009, Oct 24, 2012.

  1. S

    S1773/0109/2009 New Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jina naitwa Jumanne Mfaume.Ni mwanafunzi katika Chuo kikuu cha Tumaini NATAFUTA mchumba sibagui dini wala kabila.awe na umri kati ya 18-21 awe anasoma au hasomi.kwa mawasiliano:cheer2:0715-585402, 0766-585402 E-MAIL mwinyihamisi440@gmail.com
     
Loading...