Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mchumba

Discussion in 'Love Connect' started by ungonella wa ukweli, Oct 6, 2012.

  1. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Seriously, mimi ni mvulana mwenyd miaka kati ya 26-32. Natafuta msichana wa kuishi naye kama mke na mume. Naomba mwenye sifa zifuatazo. 1.awe angalau na elimu ya kidato cha nne. 2. Awe wa kabila lolote. 3. Asiwe mnene sana au mwembamba sana. 4.awe mkristo kiimani. Elimu yangu ni kati ya kidato cha sita na masters. Naomba aliye tayari ani Pm! Kama haupo serious usijaribu.
     
  2. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Je uko tayari kuoa toka nchi yoyote ya Afrika hasa Nigeria, Kenya, Bukinabe na Cameroun? Let me know ili nikupe links za hawa wadada.
     
  3. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yaaah.
     
  4. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    best wishes!!!!!
     
  5. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #5
    Oct 9, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanx.
     
  6. N

    Nanji Member

    #6
    Oct 10, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona huweki contact zako?
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Oct 11, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    wanakuja
     
  8. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #8
    Oct 11, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aliye tayari naomba aniPM Kwenye altordenis@yahoo.com
     
Loading...