Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mchumba

Discussion in 'Love Connect' started by Badra juma, Jul 18, 2012.

  1. B

    Badra juma New Member

    #1
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natafuta mchumba namba zangu za sim ni 0765672824
     
  2. Roxea

    Roxea Senior Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Vigezo?
     
  3. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mwanaume,mwanamke?tuma vocha upigiwe....:redface::redface::flypig:
     
  4. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Kwa mtindo huu hutapata
     
  5. Roxea

    Roxea Senior Member

    #5
    Jul 18, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 143
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Sa iyo vocha itumwe wapi? Angalia usikuje ukasema utumiwe na charge coz Monopoly wa umeme nao ni wa kulenga uku kwe2
     
  6. B

    Badra juma New Member

    #6
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Atakapopatikana kilaki2 n tafanya kwa ajili yake
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280

    Goodluck and all the best on your search




     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    wow..ncheki hapa abdulhaleemalmasih@yahoo.com
    u r exactly what i am looking for.
     
  9. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Jamani unajua nahisi hili jukwaa liliwekwa kwa maana serious lakini naona kama siku hizi limegeuzwa chit chat! Uhsauri wangu ni kwamba for people who are serious ndio wapost hapa na kwa wale walioko serious ndio warespond pia. Mi naona watu wanakuwa serious wanapost mahitaji yao lakini wanavunjwa nguvu na jokers waliovamia humu. Nafikiri kuna majukwaa ya jokes nendeni huko mkajoke na hapa waacheni wale wenye nia za dhati
     
  10. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Nakutakia kila la kheri dada
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,732
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Alietuma hii post nae hayupo serious hajatoa hata jinsia yake ni ipi
     
  12. l

    luku_77 Senior Member

    #12
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pole sana nakupa pole kwa yatakayo kufika maana hum kuna watu ambao kazi yao ni usumbufu tu. na jiandae kwa maswali ya kebehi. ila kama unania na unajuwa unachokitaka naamini utapata tena mda sii mrefu. nakutakia kila la kheri umpate mlengwa.
     
  13. l

    luku_77 Senior Member

    #13
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nikweli kabisa kuna watu hawajaelewa lengo hasa.
     
  14. l

    luku_77 Senior Member

    #14
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    samahani inamaana uko tayari kuwa mtumwa? mm naamini kama utaishi kwa atakavo yeye utakuwa mtumwa.
     
  15. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Kwa mtazamo wa jina lake nafikiri ni mwanamke kwasababu majina hayo yapo mawili, Badra kwa wanawake na Badru kwa wanaume
     
  16. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #16
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,732
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Hata mie nimeyaona hayo majina lakini kuweka jinsia ni muhimu maana kuna watu wanaitwa Furaha, Neema ni wanaume pia japo si wengi
     
  17. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #17
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Kweli kabisa mkuu labda mtoa post pia ungetoa jinsia yako...Na kwa wengine perhaps mngetoa maelezo yanayojitosheleza mnapopost ili kupunguza maswali
     
  18. unknown animal

    unknown animal JF-Expert Member

    #18
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mbona hujatoa vigezo mdau au hata mwny utindio sana tu
     
  19. Jodoki Kalimilo

    Jodoki Kalimilo JF-Expert Member

    #19
    Jul 18, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 6,732
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Hachagui wala habagui
     
  20. b

    boko chasimba Member

    #20
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kike/kiume?funguka
     
Loading...