Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta mchumba

Discussion in 'Love Connect' started by colisian, Jun 20, 2012.

  1. c

    colisian Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mm ni mscana wa miaka 25.graduate,mrefu,shape ya kiafrika,nabia nzuri.natafuta mchumba kuanzia miako 29 -40.awe mchristo,mrefu,.mwenye mapenzi ya kweli.mengine tutaongea
     
  2. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    umeishampata ni-pm sifa zite ninanzo
     
  3. peri

    peri JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    All the best.
    Natumai utapata wa kukufaa.
     
  4. Zux de

    Zux de JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umenipata ni PM tuanze mazungumzo'
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    nyie mkimPM....itakuwaje....?
     
  6. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,347
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Umepima ?
     
  7. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Haya nijibu PM yangu dada.
     
  8. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #8
    Jun 20, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Swali tamu kweli kwa wahusika
     
  9. Ngararimu

    Ngararimu Member

    #9
    Jun 20, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Upo tayari kuwa mtumishi wa kumsaidia bii mkubwa kazi za nyumbani baada ya mihangaiko ya kila siku ya uzalishaji mali? kuna miradi mingi sana ambayo bii mkubwa anendesha ambayo inahitaji busness manager ambaye ni graduate kama wewe kuisimamia. Attributes za manager ni utii na unyenyekevu mkubwa kwa bii mkubwa, kunipatia mimi huduma zote anazostaili mume kwa weledi wa hali ya juu kabisa bila chembe ndogo ya maringo na kwamba kwa namna yoyote ile hutafisidi miradi ya familia . kama upo tayari tuwasiliane mkalaini@gmail.com
     
  10. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #10
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 899
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Ni ipi hyo namba nane au....ys
     
  11. A

    Aswel Senior Member

    #11
    Jun 20, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tunaangalia seriousness yake ndiyo maana tunaomba pm.
    Ni pm tunaweza kumatch.
     
  12. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #12
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    Hadi raha. kila anaye kuja anatutaka sisi warefu. duh!. Mimi nina kila sifa unayo itaka but sina mpango wa kuoa leo wala kesho. Mi nmepenga kuoa 2015 mara chadema itakapo chukua dola. vipi utaweza kunivumilia. Mimi namjua Mungu na spendi uasherati wala uzinzi. Je wewe umetulia kweli?, maanake mi nikipenda nimependa. kama vipi nipm ili tuyaongee vizuri. manake naweza kushangaa mwishowe nikakosa mke mwenye sifa kama zako. figganigga@jamiiforums.com.
    Mia
     
  13. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #13
    Jun 20, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145

    Aisee vidume vimeisha, yani mdada keshaweka bango halafu pia mnataka amipm, kesho yeye atoe offer ya outing! Nilidhani ni udomo zege but this is more than that!
     
  14. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #14
    Jun 20, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    hao ndio wale wakujiona ni bora zaidi ya wenzao
     
  15. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #15
    Jun 20, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Style ya kuandika tu ni noma je umbo sasa au behavior.
     
  16. Bravo Jubby

    Bravo Jubby New Member

    #16
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hellow have you get what you need?
     
  17. Bravo Jubby

    Bravo Jubby New Member

    #17
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natafuta marafiki wa kuchat nao (am looking for friends to chat)
     
  18. Bravo Jubby

    Bravo Jubby New Member

    #18
    Jun 23, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya njooni tusemezane asema bravo ijapokua una hasira utacheeka
     
  19. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #19
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,859
    Likes Received: 5,254
    Trophy Points: 280
    Mbona nakupigia hupokei.
     
  20. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #20
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,845
    Trophy Points: 280
    Sioi Leo, Sioi Kesho, wala mtondogoo,
    Sioi Mchana, Sioi Usiku, Wala Majogoo,

    Alielala na Bibi Harusi,
    Siku moja kabla ya Harusi,
    Na wala sio Bwana Harusi,
    bado mnanishauri Harusi??

    Hamuwezi kua hamjaelewa!!
     
Loading...