Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mchumba!!

Discussion in 'Love Connect' started by Man Ngosha, May 2, 2012.

  1. Man Ngosha

    Man Ngosha Senior Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 192
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mimi naitwa Amos,nina miaka 26,nahitaji msichana mwenye mapenzi ya dhati na mwenye hofu ya Mungu,ambaye tutakuwa wapenzi na Baadae tutaingia katika ndoa!!awe mrefu wa kati,umri 22 - 24,elimu kuanzia diploma!elimu yangu ni degree!!Ningependa awe Dodoma kwa sababu mimi pia nipo Dom kwa sasa!!kwa aliye tayari aniPM au amosjohn14@rocketmail.com.au anicall hapa 0759662423.
     
  2. M

    Mama Ashrat Member

    #2
    May 2, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe unayo hofu ya Mungu?!
     
  3. Man Ngosha

    Man Ngosha Senior Member

    #3
    May 2, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 192
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ndio,ndo maana sitaki wa fasta fasta!!!
     
  4. s

    soledad Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mimi ni kijana umri miaka 26,nahitaji msichana mwenye mapenzi ya dhati na mwenye hofu ya Mungu,ambaye tutakuwa wapenzi na Baadae tutaingia katika ndoa!!awe mrefu wa kati,umri 22 - 24,elimu kuanzia diploma!elimu yangu ni degree!!Ningependa awe Dodoma kwa sababu mimi pia nipo Dom kwa sasa!!kwa aliye tayari aniPM au amosjohn14@rocketmail.com.

    pm me am in dom
     
  5. s

    soledad Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    pm me nipo dom
     
  6. S

    Simbamwene JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Jun 22, 2008
    Messages: 287
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mola akutangulie, kwenye maombi yako.
     
  7. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Join Date : 2nd May 2012
    Posts : 10
    Rep Power : 303
    Likes Received2
    Likes Given0
     
  8. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    We ni she au he?
     
  9. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mwanaume na wewe.....umeshindwa kuona?:eek2:
     
  10. Man Ngosha

    Man Ngosha Senior Member

    #10
    May 8, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 192
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ok.tuchekiane kwa namba 0689328536
     
  11. Matango

    Matango JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kuna dada hayuko kwenye mtandao huu ana umri wa miaka 27 Amesomea ualimu Diploma. Kama anakufaa sema tukuuunganishe. Ni mchamungu sana Kanisani
     
  12. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hapo dodoma kote wachumba wamekosekana..pole sana nina rafiki zangu mitaa ya Area C zunguka zunguka mnaweza kukutana :israel:
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Hahahahaha! Vipi ushampiga chini siyo?
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,677
    Trophy Points: 280
    Huyo nipasie mimi asee..... mi na wewe hatunyimani:loco:
     
  15. Matango

    Matango JF-Expert Member

    #15
    May 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huyu jamaa anatafuta msaada !! Unaleta mzaha !! Huyu dadangu nitampigaje chini !!
     
  16. Man Ngosha

    Man Ngosha Senior Member

    #16
    May 8, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 192
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Asante first lady1,hata mie naishi Area C sema wengi wao pale kitaa hawajatulia!!
     
  17. Man Ngosha

    Man Ngosha Senior Member

    #17
    May 8, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 192
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Huyo dada mwalimu yuko wap jaman?
     
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    May 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Kuna Dada yupo makole aliniambia anatafuta msebule mtafute? Au mchumba wako ni size gani? 15mx12m?
     
Loading...