Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mchumba.

Discussion in 'Love Connect' started by kaburu mdogo, Apr 28, 2012.

  1. kaburu mdogo

    kaburu mdogo JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 381
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    binafsi mimi ni kijana wa umr wa miaka 27,ni mwanafunz wa mwaka wa tatu chuo cha st John dodoma.natafuta mchumba ambaye mungu akipenda tutakua mwili mmoja hapo baada,dini wala kabila sizingatii sana ilimradi tu awe na umri kuanzia miaka 20 hadi 27,awe na nidhamu ya hali ya juu kuanzia nyumbani,na nje ya hapo,mcha mungu na anaejua nini maana ya maisha.tafadhali hiki ni kitu ambacho nipa kipaumbele kikubwa na nipo nacho serious hivyo kama upo tayari tuwasiliane\
     
  2. kiLimIlire

    kiLimIlire Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mwenye nidhamu ya juu, huwezi kumpatia hapa.
     
  3. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kila la kheri mzee... humu ndani kuna mabinti wenye sifa zote, so just take your time
     
  4. kupelwa

    kupelwa JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 652
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35


    Ni vyema umetoa huru wa maoni yako, lakini matangazo kwenye suala la mapenzi ababu mnakaa mazingira ya pamoja.a vya kutosha sni tatizo kutakuta kwenye msafara wa mamba hata knge wapo.Nadhani hapo chuoni ni mahala pa zuri kupata mchumba, naloona una thrika ya woga , jieleze utapata mchumba mzuri utakaye mchunguza vizuri z
    aidi sababu mtakuwa mnakaa eneo moja lenye mazingira ya kufanana.Pia atakuwa msomi wa kufanana na wew.

     
  5. kaburu mdogo

    kaburu mdogo JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 381
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    hakika nijuavyo na nilivyoona wanafunz wengi wapo kimaslahi zaidi
     
  6. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,791
    Likes Received: 4,662
    Trophy Points: 280
    Hivi msichana hayupo kwenye kundi la vijana? upo chuo mwaka wa 3 lakini unashindwa kujieleza statement ndogo kama hizi?
    Sasa hapa watu wanawezaje kuijuwa jinsia yako? au hauoni kama maelezo yanamis some strong point?
     
  7. k

    kabye JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 355
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haswa mkuu. watoto wa chuo kuwa makini nao watakutoa ngozzi/ kama unachapa na kusepa sawa not otherwise.

     
  8. J

    John Gelas Senior Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    We uko nyuma ya calender nn amna mwanamke ambae ana mapenz ya kwel,(akunaga mapenz yale na kupendana n zama za kale)
     
  9. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nakubali mia kwa mia
     
  10. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mhu. utampata wamo tele humu,JF Jitahid kutafuta tu ww
     
  11. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #11
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Uncle, hebu omba radhi umtukana wengi tu....
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Apr 29, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    mwenye nidhamu ya hali ya juu unaweza mpata Jf? Huku kuna artificial discipline mzee nenda sitimbi
     
  13. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwanini mwenyenidhamu asipatikane hapa? hii n sehemu fun ,but wapo wengi wenye heshima
     
  14. Erotica

    Erotica JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Kumrahisishia inatakiwa umtajie ile aanze kuwa pm. :smile-big:
     
  15. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #15
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,389
    Trophy Points: 280
    Wewe unamfaha kabisa! jaribu kumsaidia
     
  16. z

    zorilla Member

    #16
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Focus kwenye masomo inshallah Mungu atakujalia kazi, save $ zakutosha then nunua gari,jenga nyumba nzuri-hapo ukikosa ni dhahiri kuna mkono wa MUTU
     
  17. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #17
    Apr 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 648
    Trophy Points: 280
    soma kijana acha hayo mambo
     
  18. s

    sigienet Member

    #18
    Apr 29, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Simama kwenye kona ya kuingilia cafeteria then ufanye systematic sampling!!!!!!!!!!!
     
  19. Mibas

    Mibas JF-Expert Member

    #19
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,130
    Likes Received: 1,011
    Trophy Points: 280
    Mungu wangu!!
     
  20. K

    Kidzude JF-Expert Member

    #20
    Apr 29, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,775
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Naunga mkono 100% asimame cafeteria/library akiona kabla ya kula au kusoma anasali amtokee na kumwambia kuanzia leo nikichoka naoma niwe nakupigia simu baaasi ili nami uniombee.
     
Loading...