Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mchumba

Discussion in 'Love Connect' started by seje, Apr 23, 2012.

  1. s

    seje New Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 17, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina miaka 26 na elimuyangu niliishia form II kazi yangu machinga
    natafuta mchumba.
    -mwenye mwili wa kati si menene sana na si mwemba sana
    -awe mkristo
    -awe mwenyenia ya thati kuwa na mtu
     
  2. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,741
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Ulipewa mimba nini? Elimu ya Form II huwa haipo kwa kuwa huna document yoyote ulopewa baada ya form II.
     
  3. Muce

    Muce Senior Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Alikimbia umande
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Thubiri atajitokeza mwenye nia ya thati.

    All the best.
     
  5. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Mmmmh:A S angry:
     
  6. HAMISIZO

    HAMISIZO Member

    #6
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mimi nimekupenda namba yangu ni 0764588983
     
  7. HAMISIZO

    HAMISIZO Member

    #7
    Apr 23, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mimi nimekupenda namba yangu ni 0764588983
     
Loading...