Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta mchumba.

Discussion in 'Love Connect' started by maege, Mar 6, 2012.

  1. maege

    maege JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 291
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    msichana mwenyeji wa mkoa wa ruvuma
    Elimu form 6+
    Umri asizidi miaka 23.
    Mwenye sifa aniPM please nimpe taarifa zangu.
     
  2. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    wewe ndo msichana au unatafuta msichana?. Mbona hujiamini bana. wewe hujafikia umri wa kuoa. kwanini usijitambulishe kikamilifu bana? au unataka kuchezea dada zetu. hebu taja sifa zako sasa.
     
  3. maege

    maege JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 291
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kweli we2 dubu. Hata kusoma haujui. Neno la kwanza kwenye maelezo yangu nimesemaje

    Haya kwa faida ya wasiomakini kama wewe!
    mi ni mwanaume miaka 26, elimu degree commerce, sina ajia ila nina kazi... Info nyingine atapewa mwenye sifa nilizozitaja.
     
  4. v

    vudu New Member

    #4
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 6, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ebu fafanua huelewek!
     
  5. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Eeh kwa hiyo umekuja huku ndo umesikia kuna store ya wachumba?Nenda Fb ndo utaona na picha zao wamejibunua binua!
     
  6. M

    MJM JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 461
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Miaka 23 mbona tangazo limekosea njia, elekea mitaa ya facebook. Na wale mliokuwa mkicheza nao mechi za mchangani wametokomea wapi? Pia kwa umri huo tembelea zaidi mitaa ya shule kama Fataki
     
  7. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #7
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    hapo nmekuwelewa. hapa jf hakuna wachumba. Ondoka.
     
Loading...