Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mchumba

Discussion in 'Love Connect' started by mtikavu, Mar 1, 2012.

  1. m

    mtikavu Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Am mohamed 24 nipo dar natafuta mchumba umri kuanzia 25-35 dini yoyote sichagui kabila elm yoyote ila awe mwenye kujishughulisha,me ni muajiriwa kwnye clinc moja hapa jijini plz km upo cirius nichek kupitia my email kabaisa41@yahoo.com au phone no 0783456795 wlcm ol
    Sent from my Nokia phone
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Naona umeamua kujilipua. Kila la heri.
     
  3. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Unataka mchumba akuzidi miaka?
     
  4. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Kila la kheri kamanda!!
     
  5. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,641
    Likes Received: 2,984
    Trophy Points: 280
    Ni kweli Mwali, huu wenyewe ni ushauri, nadhani ndugu yangu usitafute mchumba hapa, tafuta jinsi ya kupata mchumba, ndio utapata ushauri wenye siha, mojawapo ya sifa kuu ya kuangalia ni umri, wanazuoni wanasema kwamba hakikisha umri wenu uslingane au kuachana sana, kuna a lot of implications, complications na repucations zake

    Nikirudi nitakupa ABCD za kupata mchumba ingawa sijazifanyia utafiti sana kama zina work sana..
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwahiyo kama unataka mchumba tukufundishe kutongoza?
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh. . . .
     
  8. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    looks like malezi ya upande mmoja ilikuwa tatizo kidogo so unatafuta mtu wa kukulea.... all the best in your search
     
  9. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Hili tangazo umelibandika na unakoishi? Au unataka atoke jf tu?
     
  10. Mpatanishi

    Mpatanishi JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,695
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    haaaah haaah
     
  11. i

    ivy blue carter Senior Member

    #11
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umeona enh ni waaz kijana anataka kulelewa lol!
     
Loading...