Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mchumba

Discussion in 'Love Connect' started by Johnson2012, Feb 9, 2012.

  1. J

    Johnson2012 Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    awe na elimu ya dini yeyote awe na umri wowote asizidi miaka 40 awe tayari kuishi popote
     
  2. isamilo1982

    isamilo1982 Member

    #2
    Feb 12, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe mwenyewe unavigezo gani johnson? umeandika haraka haraka kama unakimbizwa
     
  3. mjombo's

    mjombo's JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    tupe cv yako ili tukupe advanced aproach kijana.... simply i min ur description
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    atakuwa alikuwa ameachwa na basi
    akaklick submit bila kumaanisha.
     
  5. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2012
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133

    Mi ndio bado niko chuoni najifunza dini hiyo hiyo ya kwako na kwenye umri pandisha kidogo kama kumi moja hivi, nitume barua ya maombi
     
Loading...