Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mchumba

Discussion in 'Love Connect' started by Swager, Dec 22, 2011.

  1. Swager

    Swager Member

    #1
    Dec 22, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 55
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    awe na age 18-90 ,awe dar,also na true love an chek
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Nipo dar ila nyumba imekumbwa na mafuriko honey. Kwahiyo?
     
  3. U

    USUAL Member

    #3
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ungeeleza jinsia yako hatutaki mambo ya David Cameroun.
     
  4. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahahaha lol we H kweli kiboko...
     
  5. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    sema sasa jinsia yako au unazo jinsia 2
     
  6. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    wewe ni jike au dume? naomba kufahamu kabla ya kuongea neno. Mia
     
  7. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Labda anahitaji jinsia ya Samenya! Ndiyo mana hajaeleza yeye yu- jinsia ipi !
     
  8. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #8
    Dec 22, 2011
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ilo dumu uonimwandiko
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    hongera sana kijana na jua kuwa JF ndio kila kitu ..mimi siku za nyuma nilikuja hapa kutafuta mchumba nikaweka na picha yangu na nikampata mwenza wangu hapa...jua kuwa watoto wa JF ni wazuri na wasomi so you made a right decision to come here..
    wewe weka picha zako tu hapa na ndani ya masaa machache sms au private meseji zitakumiminikia na ushindwe mwenyewe kuchagua
     
  10. Atabase Agaya

    Atabase Agaya Senior Member

    #10
    Dec 22, 2011
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    You must be crazy indeed! Unatafuta mchumba ktk Jukwaa hili? Jaribu kule FACEBOOK, nadhani utafanikiwa mkuu.:embarassed2:
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Matokeo yako ya form 4 yalishatoka kwani?
     
  12. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0


    miaka 18 - 24 karne ya leo bado yuko shule/chuo.

    mchumba lazima awe dar? kwa nini?

    true love ndio ikoje hiyo? utaionaje?

    awe wa kike au wa kiume?

    You a re not serious
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Unatafuta mme sio!!!!!!
     
  14. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    hahahahah Hus......naye amekumbwa na mafuriko ndio maana humwoni
     
  15. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #15
    Dec 22, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Usiwe na shaka honey,
    Tutatumia Guest House safari hii!!
    But pole sana kw mafuriko!!
     
  16. Gvampa

    Gvampa Senior Member

    #16
    Dec 31, 2011
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    I think JF is wild than FB esp in this 'particular' forum, keep on guys thats the meaning of social networking!
     
Loading...