Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mchumba

Discussion in 'Love Connect' started by Parata, Sep 11, 2011.

  1. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mimi ni mvulana nina umri wa miaka 23 natafuta mchumba ili baadaye aje kuwa mke wangu please im siriaz
    contact0755359708

    napenda aliye siriaz tu
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,234
    Trophy Points: 280
    mbona bado we mdogo sana...umemaliza majukumu yote ya masomo kweli?
     
  3. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #3
    Sep 11, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,456
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Acha kumbania dogo anahitaji kumiliki roho ya mke!!
     
  4. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #4
    Sep 11, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Sidhani kama upo sahihi kwa kusema me mdogo embu nipe umri wa mkubwa au criteria labda cjajua
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Nipo siriaz hadi najiogopa. Ngoja nikupigie.
     
  6. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #6
    Sep 11, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ok but narudia nipo siriaz sina muda wa utani
     
  7. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #7
    Sep 11, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    kwa wake wa siku hzi kwenye red hapo ushawakosa..................huh
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    Sep 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    mama weee! Nimehairisha.
     
  9. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #9
    Sep 11, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Dogo, Nadhani you are not really serious! Yaani uko mitaani kwenu umekosa mabinti wa kuoa, umeona ktk mitandao ndiko wachumba walipo! Hauko serious. Una Tembo card?
     
  10. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #10
    Sep 11, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Afadhal ww umehamua kuoa mapema uanze kuwajibik, coz km rafk yangu ana kimbilia 30 hata wazo hana, yy na mech za ugenn tu, anadai bado mdogo, ss rafk yangu mbona hata sifa za mchumba hujataja mfano umr, elim, din, kabila, rang, kaz kipato, anakoish nk ili upate anaekufaa vinginevo utaopoa micharuko bana mdogo
     
  11. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ok kwa vigezo ni
    umri:asizidi miaka 23

    elimu:awe amemaliza form six na kuendelea

    la muhimu zaid ni ukwel na uwazi pia uaminifu.
     
  12. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #12
    Sep 12, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Cjui una maana gan ila naheshimu maon yako kaka yangu
    <br />
    <br />
     
  13. s

    strit boy Member

    #13
    Sep 12, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wachumba wa mitandao sio ishu dogo komaa hapo kitaa mbona wapo wa kutosha ila kama unaimani ya dini yeyote ni vizuri ukatafute kanisani au msikitini.
     
  14. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kijana we bado mdogo sana kuhusu suala la mchumba litakuumiza kichwa cha msingi maliza mambo yako ya shule kwanza then ndio utafute huyo unayemtaka
     
  15. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #15
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Dogo ukupata hata moja huko chuoni au O-level AU A-level ulikopita?Au msikitini au kanisani?Kam huko kote umekosa hapa kwenye mitandao kazi kwelikweli kupata.Soma bado .Kwa haraka haraka umzaliwa 1988 kwa hiyo bado unatakiwa uwe chuo au ndo unaingia chuo..
     
Loading...