Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mchumba....!!!

Discussion in 'Love Connect' started by nzedanze, Jul 17, 2011.

  1. nzedanze

    nzedanze Member

    #1
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natafuta mchumba mwenye zifa zifuatazo....Awe na Elimu kuanzia 4m four,awe na kazi ya kuweza kutulisha wote wawili na watoto hapo baadae,awe ni mwanamke hiyo tisa kumi awe mwaminifu na mvumilivu,umri awe chini ya miaka 24.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Kwani facebook wameisha?humu jf ni wa2 na ndoa zao ,ebooo!!
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    unamtaka leo leo?
     
  4. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,892
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Utoto una mambo jamani!
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    taja na wewe sifa zako.
     
  6. nzedanze

    nzedanze Member

    #6
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kumbe kuoa ni utoto....duuu!! nijuze vizuri yakhe
     
  7. nzedanze

    nzedanze Member

    #7
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haaaa taratibu...waleoleo si natakua Vodafaster mm nataka extrem
     
  8. nzedanze

    nzedanze Member

    #8
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmmmh...ndo maana nikatumia jukwaa la mapenzi..Fb inamambo mengi mdogo wangu...
     
  9. nzedanze

    nzedanze Member

    #9
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ok..mm ninaelimu zaidi ya 4m...mpole kidogo kama sijachokozwa...mara nyingi napendwa na wanawake warefu na weupe kidogo (aka maji ya kunde)...Bado sijaeleweka?
     
  10. BabyGal

    BabyGal Senior Member

    #10
    Jul 17, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sifa mpya hii!HONGERA SANA!
     
  11. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kumbe tayari ushapendwa!! Sasa unatafuta tena mchumba wa kazi gani? Hao ambao wanakupenda hawafai?
     
  12. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #12
    Jul 17, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,225
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Maelezo ya wasifu wako yanawalakini kijana,mara nyingi UNAPENDWA na wanawake warefu na weupe kidogo? Kwahiyo kt ya hao hujampata mchumba?Kuwa muamini wa aliyejuu kwani yeye ndiye wakukupa mchumba!!
     
  13. nzedanze

    nzedanze Member

    #13
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo ni wake za watu,hakuna kitu ninachokiogopa kama kutembea na mke wa mtu...harafu mbaya zaidi ni wake wa maafande si msiba huo?
     
  14. nzedanze

    nzedanze Member

    #14
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni wake za watu...na mm sitaki nikojoe dagaaa
     
  15. nzedanze

    nzedanze Member

    #15
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante ila bado naumia....?
     
  16. BabyGal

    BabyGal Senior Member

    #16
    Jul 17, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unaniuliza mimi kwani mimi ndo napima maumivu?!
     
  17. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #17
    Jul 17, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Humu sio rahisi kumpata kila mshikaji ana mwenyewe, na unataka wakukulisha ww na watoto sasa mume wewe au yeye? na wewe elimu yako umeishia wapi?
     
  18. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #18
    Jul 17, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kweli mume yy au uyo m'mke ,bcz awe na kazi y kuwalisha yy na watoto
     
  19. nzedanze

    nzedanze Member

    #19
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Basi hata kwa jirani....natakaka alishe watoto mm nitajenga na kuwasomesha maana uwezo huo ninao maisha ni kusaidiana si wao wenyewe wanataka haki sawa sasa iweje majukum,u yote yawe kwangu...? na kama hawezi hayo mashart bac,ok mm elimu yangu ni chuo..chuo gani atafahamu baadae atakae kua mhusika
     
  20. nzedanze

    nzedanze Member

    #20
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    si haki sawa wanadai wao..bac inabidi tusaidiane
     
Loading...