Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta mchumba!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by liomaps, May 29, 2011.

  1. l

    liomaps Member

    #1
    May 29, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    natafuta mchumba kabila lilite,dini yoyote,awe na elimu ya kuanzia kidato cha nne,awe namapenzi ya kweli.asiyewahi kuolewa umri kati ya miaka 20-22.
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Haya bwana!
     
  3. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    wewe ni mwanamke au mwanaume!
    1. Kama mwamke/mme
    2. wewe mwenyewe una elimu gani?
    3. Kabila gani?
    4. Unafanyakazi gani?
    5. Una dini gani?
    6. Unataka mke/mme wangapi? yaani umewai kuachika?
    7. Unampango wa kuwa na ndoa ya wake/mme wangapi?
    8. Nani kwenu aliolewa/kuowa kwa mtindo huu?
    9. Kama upo tayari kutafuta husio wajuwa kwa sura wala makuzi je unawajua huko mitaani hawakutaki kwasababu gani?
    Na maanisha fafanua huu mtego wako biashara matangazo utawanasa tu wapo wengi humu humu JF ni bahari.
     
  4. Ligogoma

    Ligogoma JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2011
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 1,854
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Mmetengenezewa jukwaa lenu mnaotafuta wachumba!!! Upeleke thread zako huko na wakati mwingine ujitambulishe kuwa wewe ni me au ke!
     
  5. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama huoni vaa miwani.
     
  6. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hvi utajuaje mtu mwenye mapenzi ya kweli kabla hujakuwa naye?
     
  7. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kila kitu lazma kuna mwanzo.
    Kwa kunzia hamna formula ya mapenzi. What works for you might not work for others. There are a million ways to begin a relation.
     
  8. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #8
    May 29, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Yani we unabahati kweli ya mtende!!! Ninao hapa mbwa wangu wawili mmoja keshavunja ungo na mwingine kesha balehe!!
    Kama upo tayari ni pm mimi sihitaji mahali na nitawagharimia harusi yenu na kuwapatia nyumba ya kuishi popote mpendapo ndani ya ardhi ya tz!!
     
  9. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Haijakaa vizuri hiyo mkuu.
     
  10. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #10
    May 29, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,244
    Likes Received: 1,458
    Trophy Points: 280
    Kipi hujakielewa mkwe?
     
  11. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Si umeona amesema awe na mapenzi ya kweli? haya mapenzi ya kweli si atayajua akiwa nae?
     
Loading...