Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mchumba

Discussion in 'Love Connect' started by SAWEBOY, May 22, 2011.

  1. SAWEBOY

    SAWEBOY JF-Expert Member

    #1
    May 22, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Wapendwa wana JF,

    Poleni kwa majukumu ya kila siku.

    Mimi ni kijana wa miaka 32, natafuta mchumba ili tuweze kufunga ndoa endapo tutakubaliana mimi na yeye. Nipo very serious na hili jambo.

    SIFA ZANGU:
    1. Nina urefu wa 168cm, rangi maji ya kunde, sio mnene wala sio mwembaba.
    2. Elimu yangu ni yangu ya chuo kikuu.
    3. Sivuti sigara, kilevi natumia mara chache sana labda bia 1 au 2 may be later naweza acha.
    4. Mkristo wa Roman catholic
    5. Nipo tayari kupima HIV hata zaidi ya mara 5.

    SIFA ZA MWANAMKE/MCHUMBA NINAYEMTAKA

    1. Awe serious na jambo hili, asiwe anayebahatisha au kutaka kujaribu mahusiano
    2. Umri wake uanzie na miaka 18 hadi 30.
    3. Awe kabila lolote lile au dini yeyote ile lakini mie sipo tayari kubadili dini
    4.Elimu aanzie darasa la saba hadi PhD kwangu halina tatizo
    5. Awe mtu anayejiheshimu na kuheshimu watu wengine
    6. Awe msafi na ajipende/ usafi wa mwili na mengineyo kwa ujumla.

    NB: Kwa mtu atakayekuwa na nia thabiti/ serious naomba ani-PM, au atumie e-mail hii hapa: saweboy1980@yahoo.com

    Natanguliza shukrani zangu za dhati kwenu nyie wote mnaosoma sred hii.

    Asante.
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    May 22, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Watakuja sasahivi.
     
  3. SAWEBOY

    SAWEBOY JF-Expert Member

    #3
    May 22, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Nakushukuru kwa kunipa imani mpendwa, namuomba mungu aniongoze vema ktk jambo hili.
     
  4. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #4
    May 22, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kila la kheri,umejieleza vizuri nimependa!
     
  5. SAWEBOY

    SAWEBOY JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Asante mpendwa kwa kuliona hilo
     
  6. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kila la heli kaka,nina iman utampata mtakayeendana mtangulize mungu kwa hili
     
  7. Mwadui

    Mwadui Senior Member

    #7
    May 22, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 102
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nakushauri uende kanisan mweleze padri atakutafutia.
     
  8. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #8
    May 22, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    nakuombea. Hakika mwenyezi mungu anapenda kila kitu kiwe na mwenzie ndio maana katupa macho mawili, masikio mawili, miguu miwili, mawowowo mawili, pua nayo ipo moja ila ina matundu mawili.
    Mungu yu mwema sana.
     
  9. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #9
    May 22, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kila la kheri ndugu yangu.
    Mungu akutangulie.
    Umeandika kwa upendo naiman Mungu atakupatia mke mwema.
     
  10. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #10
    May 22, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Sio kazi ya padri.
     
  11. peck

    peck JF-Expert Member

    #11
    May 22, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Be blessed! I wish you lucky and May GOD give you the one of your match
     
  12. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #12
    May 22, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Yule uliyekuwa naye kipindi cha kuomba ushauri wa madoido chumbani yeye hafai? Mungu atakujalia utampata tu hapahapa jamvini..
     
  13. z

    zamlock JF-Expert Member

    #13
    May 22, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kijana haya sasa utapata mbona wengi sana
     
  14. SAWEBOY

    SAWEBOY JF-Expert Member

    #14
    May 22, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 216
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Mkuu,
    Nakushukuru kwa mchango wako, naomba dua zako zinisaidie kumpata mwenza wa maisha yangu. Kuhusu unayemsemea alikuwa mbali nami na bahati nzuri au mbaya ni kuwa amepewa mimba na mume wa mtu. kwa hiyo kifupi ni kuwa alikuwa ananidanganya na mungu amemuumbua kwa kuionyesha ukweli wa tabia yake. Ni hivyo dada Mayasa.
     
  15. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #15
    May 22, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Aisee.. pole sana, Mungu atakupatia wa kufanana na wewe!
     
  16. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    unaweza kuprint hii kitu uje nayo kule kwa mama Miri
     
Loading...