Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Mchumba

Discussion in 'Love Connect' started by MPAMBANAJI.COM, May 19, 2011.

  1. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mi ni kijana nadhifu

    Natafuta msichana awe maji ya kunde, miaka 24-27,mkristo, msomi angalau Diploma,mcha Mungu, mwenye kujituma,mwaninifu mtii,mpole wastani

    Asiwe mlevi,mvuta sigara,
    Mi ni mnywaji wa kiasi,sivuti sigara, msomi na ni mpenda maendeleo.
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Unapotafuta mchumba halafu unasema sijui awe amesoma,sijui aweje huwa nashindwa kukuelewa hasa unahusishaje elimu,dini na muonekano wa mtu na ubora wa mtu kwenye ndoa
     
  3. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hizi sifa ni muhimu sana kwa maisha ya kisasa na ndio maana wazazi siku hizi wanawasomesha watoto wao wa kike vizuri ili angalau waweze kuendana na mazingira ya kisasa. Huko nyuma sifa hizi hazikuwa muhimu sana ingawa tunashuhudia wale waliokuwa nazo hivi leo wanakula kuku kwa mrija.
    Kwa mfano katika maisha ya mbeleni wanandoa wote wawili ni muhimu wawe na ajira ili waweze kumudu maisha na sio huko nyuma unakuta mwanandoa mmoja hasa mke anakuwa golikipa wa kuletewa tu nyumbani baada ya baba kutafuta na hii ilipelekea mfumo dume kushamiri.
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Distazo sikia,kama unatafuta mke mwema achana na mambo ya kisasa huo ni upofu,hivi ukipata mwanamke anaekujali anakuheshimu na ni mwaminifu lakini hajui kusoma,hana kazi utamuacha?
     
  5. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,372
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hivyo sio vigezo hata kidogo au unamsikiliza dokta ndodi nini! Love doesnt ask why!!! Anae kupenda na kukuheshimu akakuthamini huyo ndiye mke hata awe pre-chekechea na waweza pata wa sifa unazozitaja ikawa balaa nusura ya mkosi .
     
  6. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #6
    May 20, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Love doesn't ask why!
     
  7. D

    Delicate Woman Member

    #7
    May 20, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ila hyo ndo choice yke jaman,
    ambae atawezana nae, atamvumlia na kumpenda kwa moyo wke wte.
     
  8. b

    beatness Member

    #8
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mambo ushampata?kama bado nitafute kupitia 0784643015andika msg,gtym
     
  9. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    aiseee
     
  10. j

    jamila odo New Member

    #10
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Good luck, utampata
     
  11. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #11
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wanaotafuta wachumba ni wengi humu JF lakini wakishapata hawarejei kusema wamepata .....
     
  12. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #12
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    baadhi huwa wanarudi kutangaza kwamba wameingizwa mkenge na wale waliodhani wamewapata...
     
  13. R

    Rev Fr KABOKA mchizi Member

    #13
    Feb 24, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nenda kanisani na usali sana. Ukimwomba Mungu kwa nia atakujalia mchumba umtakaye! Ol the best.
     
Loading...