Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mchumba

Discussion in 'Love Connect' started by Mkimbizi, May 18, 2011.

  1. Mkimbizi

    Mkimbizi JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 222
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimekaa mpweke kwa muda sasa lakini natafuta mchumba(msichana) mwenye vigezo vifuatavyo:
    Umri: 18-21
    Shule: Awe amesoma/anapenda kusoma/ anapenda kujiendeleza
    Dini: Yoyote ilimradi tutaishi kwa kuheshimu imani ya mwenzako
    Kabila: lolote
    Rangi: yoyote
    Vilevi: Awe anatumia(kidogo) au la sio tatizo
    Sigara: NO
    Size ya mwili: Asiwe mnene
    Urefu: wowote

    Awe nadhifu, msafi, mrembo, mwenye kujiheshimu.

    Mimi ni mpenda maendeleo, mjasiriamali, ila mbishi!
     
Loading...