Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mchumba

Discussion in 'Love Connect' started by ISHERUHINDA, May 8, 2011.

  1. I

    ISHERUHINDA New Member

    #1
    May 8, 2011
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sifa za mchumba:
    1,Awe na Elimu ya kuanzia Chuo na kuendelea
    2,Awe maji ya kunde(kwa rangi)
    3, Awe mrefu kuanzia ft 4-5
    4,Kabira lolote
    5,Awe tayari kunipenda jinsi nilivyo
    6.Dini (Muumini wa dhehebu la kikristu)
    7,Awe mpenda watu
    HIZO NDIZO SIFA KUU.

    ATAYERIDHIA ANITAFUTE KWA +255759 065 348
     
  2. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    8. Awe huntha
     
  3. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Halafu wewe kaunganishe thread yako sio unaweka tofauti tofauti hatuelewi sifa unaweka huku maelezo thread nyingine......

    Nimekusamehe baada ya kusoma hapa chini
    Join Date : 5th May 2011
    Posts : 3
    Thanks 0Thanked 0 Times in 0 Posts

    Rep Power : 0
     
Loading...