Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mchumba

Discussion in 'Love Connect' started by Eiyer, Apr 21, 2011.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    0786 256 380 au 0769 072 588,kama wewe ni binti unaehitaji mapenzi ya kweli nitafute,sihitaji utani tafadhali wala mwanafunzi wa sekondari labda wa chuo,umri 25 mpaka 35
     
  2. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    we hii ni thread yangapi unatoa?

    muombe mods password kashaanzisha jukwaa la mahusiano baada ya kufuta jukwaa la wakubwa.
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    Susy inaonekana wewe ni msahaulifu sana,unaweza kusahau hata mlango wa choo wa nyumbani kwako,wewe mwenyewe nilikuambia nimetuma Thread baada ya ile kuonekana baada ya wewe kusema "i'm single so",kisha ukajibu kwa kicheko tehe,teheee
     
  4. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,170
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    mambo susy.
     
  5. RGforever

    RGforever JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 5,812
    Likes Received: 1,303
    Trophy Points: 280
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,692
    Trophy Points: 280
    umesha mpata..:rant:
     
  7. Dume la Nyani

    Dume la Nyani Member

    #7
    Apr 22, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mweupe,mweuc,mrefu, au mfupi,..?
     
  8. N

    Nancy70 Member

    #8
    Apr 22, 2011
    Joined: Dec 7, 2010
    Messages: 67
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Toa sifa zako kwanza, ndipo ufikiriwe...
     
  9. wilbald

    wilbald JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2011
    Joined: Dec 17, 2007
    Messages: 576
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Inaelekea hukufikia hata BREAK EVEN ya zile qualities nilizokuwanazitaji juzi?
     
  10. CPU

    CPU JF Gold Member

    #10
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Unataka mtu wa ngono tu wewe, sio mpenzi
     
  11. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
     
  12. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #12
    May 5, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    rangi,wala kimo kwangu sio ishu
     
  13. mojoki

    mojoki JF-Expert Member

    #13
    May 5, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,321
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    yah huyu jamaa anataka mtu wa kuzini naye hakuna mapenzi hapa kwa sababu alivyozipanga hizo namba kama matangazo ya madalali
     
Loading...