Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mchumba

Discussion in 'Love Connect' started by murid, Apr 12, 2011.

  1. murid

    murid Member

    #1
    Apr 12, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Natafuta mchumba mwenye sifa zifuatazo

    1. awe muislamu
    2. awe mchamuungu
    3. awe anapenda watu wangu
    4. asiwe mpenda makuu
    5. awe msikivu
    nipatikana kwa anuani hii kwa maelezo ya ziada mazizini10@hotmail.com
    na asizidi umri wa miaka 35.
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Hiyo title nilidhani unatafuta gari kwa maana ya mchuma kumbe ndani sio im out.......................
     
  3. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Rekebisha Title ya thread... inatakiwa isomeke mchumba na sio mchuma
    usije ukakosa mchumba bure
     
  4. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    umeniwahi
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Nenda kwa sinai
     
  6. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hah ! me mnyewe nikataka nimweklekeze kwa mtogole pale kuna sehem wanauza vyum chakavu vingi sana.

    anyway, wachuma watakua wamemsikia.
     
  7. KYALOSANGI

    KYALOSANGI JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 21, 2011
    Messages: 1,706
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    Unatafuta mtu apende watu wako ,maana yake nini,!
    Kutokana na uzoefu wangu wa tabia za watu inawezekana wewe ni mbinafsi ,usiyejali wengine,!jichunguze labdakama ni aina ya uandishi tu !Ingefurahisha ungetafuta mtu mwenye upendo!
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,134
    Likes Received: 14,466
    Trophy Points: 280
    1.akiwa mchamungu kwa dini nyingine??????
    2.akiwa sio mchamungu lakini ni muadilifu kupita wachamungu?????
    3.watu wako wasipompenda???
    4.tafsiri ya mpenda makuu ni ipi?
    5.akiwa msikivu na wewe ni mbishi na kiburi????
     
  9. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #9
    Apr 12, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Dah....namimi amenipata,nilijua mchuma gari.kumbe mchumba....nami sipo kwenye hii thread... bye....bye and best of luck.
     
  10. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #10
    Apr 12, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,608
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    haraka zako hadi umepoteza maana... kwani ramadhani imekaribia?
     
  11. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #11
    Apr 12, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mbaya zaidi mchuma hauna sifa hizi.
     
  12. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #12
    Apr 12, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,913
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    Umenichekesha kweli
    sio ramadhani tu mwili unahitaji
     
  13. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #13
    Apr 12, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jaribu tena baadae!
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    sijui kama nitaweza kuacha kuyapenda makuu. Lol!
    Hebu adjust kidogo hiyo namba nne tunegotiate
     
  15. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #15
    Apr 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mchumba au Mchuma? Unatuchanganya mkuu!
     
  16. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #16
    Apr 12, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Namba uliyopiga haipatikani, tafadhali jaribu tena baadaye.....:hug:
     
  17. The Kop

    The Kop Senior Member

    #17
    Apr 13, 2011
    Joined: Aug 7, 2010
    Messages: 160
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    dah..man nimeipenda hii...u prove to be the bosss...!
     
Loading...