Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Mchumba

Discussion in 'Love Connect' started by haibreus, Apr 4, 2011.

  1. haibreus

    haibreus JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2011
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 263
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Mimi ni Mwanaume,naishi Dar ,ni Mtanzania halisi,natafuta mchumba mwenye umri kuanzia miaka 19-24.Umri wangu ni miaka 34.Sibagui dini wala kabila,mimi ni Muislamu,ninafanya kazi kama mhandisi.kwa ambae yupo serious naomba ani PM.Nitapenda ambae yupo tayari basi tupime afya zetu kwanza.Nitashukuru kama ombi langu litafanikiwa.
     
  2. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    sasa naamini kwamba nimeshazeeka, i wish ningekuwa between 19-24,sasa hivi ningekuwa nimeshaolewa:help:
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,260
    Trophy Points: 280
    Kwa umri wako

    ukirudi kutazama mabinti wote uliowapitia ambao bado hawajaolewa
    hukosi mchumba......
    Na kama wote hawafai..basi we una tatizo.....
    Any way good luck....
     
  4. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    dah,globalization hii
     
  5. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    nakutakia kila la kheri ktk kugoogle my wife wako
     
  6. B H

    B H Senior Member

    #6
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kazi unayo.mie nimenoa
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hahaha,duh nilitaka kukuliza nilipoona avatar hapa pole sana aisee,lakini mbona wamechangia sana thread?
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    All the best..
     
  9. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    daa!!! huu uzee lol unanikosesha mambo!!!
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,683
    Trophy Points: 280
    JF sasa imegeuka mbao za matangazo za kutafutia wenza.

    Vijana siku hizi hawajui tena kutongoza!

    Dunia tunapita!
     
  11. wakozuka

    wakozuka Member

    #11
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 3
    aha jamani do you think that you can get a nice wife in the net aise. kwanza hata pic yako huja weka hujui kma untaka wife hiyuo ni muhimiu ili akujue fiti. pia mi nafikiri yule wamahusiano ya ana kwa ana utapata kumjua fiti zaidi ya huyu wahuku
     
  12. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,162
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    @haibreus: Nakutakia kila la heri
     
  13. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #13
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ndio maendeleo ya sayansi na teknolojia hayo. Zamani magari yote yalikuwa "manual transmission" siku hizi kuna hadi magari makubwa yenye "automatic transmission". Anayeendesha gari automatic na yule anayeendesha manual wote wanaendesha magari na hakuna sababu ya kumdhihaki yule asiyejua kuendesha gari ya automatic transmission.
     
  14. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #14
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Na kama hajawahi kumpitia hata mmoja?
     
  15. Mipangomingi

    Mipangomingi JF-Expert Member

    #15
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,562
    Likes Received: 695
    Trophy Points: 280
    Weka japo picha basi
     
  16. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #16
    Apr 5, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Haibreus, ngoja nikurahisishie kazi pitia uzi za wadada waliokuwa wanatafuta wachumba/waume sikumbuki idadi kamili ila walikuwa wengi natumani utapata something from there, Good luck!!!!
     
  17. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #17
    Apr 5, 2011
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,426
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    Duh, mkuu unaua kabisa bila hata kumuangalia usoni, ...!!
     
  18. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #18
    Apr 5, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Hili nalo neno
     
  19. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #19
    Apr 5, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kwa mtazamo wangu mtu anae tafuta MKE/MUME kwenye mitandao kwa haraka tu hua namchukulia kama kicheche tena wakuogopwa sana.
    Binafsi hainiingii akilini unakuta mtu ana 24 or 45 years eti nae anatafuta mke mtandaoni anaakili timamu huyu?
    Hadi anafikia age hiyo alikua anaishi angani? In this case i think there 2 things involve..........
    (1) .Yawezekana hawayajui mahitaji yao ya kimwili ,kijamii na kiroho
    (2)..Kutamani kupata yale mapenzi kama yale ya kwenye VIDEO na kudhani waliopo humu jukwaani ndio wenyewe .

    Au ni MAFATAKI ya laana hata yakapoteza sifa kwenye jamii husika.
     
  20. MartinDavid

    MartinDavid JF-Expert Member

    #20
    Apr 5, 2011
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 850
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    All the best!!!
     
Loading...