Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mchumba

Discussion in 'Love Connect' started by Shiwawa jabry, Mar 17, 2011.

  1. S

    Shiwawa jabry Member

    #1
    Mar 17, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani ndugu zangu mimi naitwa marwan niko kenya mombasa natafuta mchumba mzuri mwenye mpenzi la kweli awe na umri wa miaka 20 mpaka 23 yeyote mwenye yuko tayari anipigie +254702579780 ama emil adrrs walidsalim81@yahoo.com mimi ni mume
     
  2. Mamuu55

    Mamuu55 Member

    #2
    Mar 17, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana kumbe uko Kenya wewe ni Mkei kama mimi au. Mimi nipo Nairobi ngoja nikutumie email.
    Ila sasa hujasema wewe ni she or he nisijejichanganya
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    cv ni muhimu ili tusijisumbue (unataka vx nikaja starlet)
     
  4. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jian lako linanichanganya!!! She o He??
     
  5. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kama vile anatafuta MTZ....
    Haya wasiowajua utawapata!
     
  6. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,592
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Yakheeee Mombasa?!!!!!
     
  7. m

    mchajikobe JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2011
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 1,979
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Eeejoh,kumbe wewe ni mkeiii,mi huwanga naogopa Mungiki coz wale si watu wazuri joh!!
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Mar 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Kuna ulazima wa kupima?
    Sijaona hiyo hapo juu..
     
  9. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #9
    Mar 18, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    karibu walid
     
  10. LD

    LD JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tatizo hujasema ww ni wa kike au ni wa kiume!!!!
     
  11. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ElooDii, vipi wewe bana, kasema, we hujaona?
    Mbona kasema yeye wa Mombasa...sasa unataka kujua KE na ME ya nini tena?
     
  12. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #12
    Mar 18, 2011
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 806
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Duuuuhhhh!
     
  13. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #13
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Ama kweli ni ......... .
     
  14. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #14
    Mar 19, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    tunaogopa mambo ya mombasa kama haya

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. S

    Shiwawa jabry Member

    #15
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Me ni mume jamani
     
  16. S

    Shiwawa jabry Member

    #16
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Add me on FACEBOOK SHIWAWA BINSALAAN AL-JABRY
     
Loading...