Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mchumba

Discussion in 'Love Connect' started by smati, Jan 10, 2011.

  1. smati

    smati Senior Member

    #1
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sifa.

    1. Awe DADA mlokole .

    2. Awe mzima wa roho na mwili.

    3. Asiwe amewahi kuonjesha kwa makusudi.

    4. Awe na elimu yoyote.

    5. Asiwe mzee sana ( age 18-30).

    Deadline 20 january 2012.

    Uchumba miezi 6, harusi miezi 9 baada ya kuanza uchumba..


    Karibuni .
     
  2. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Jinsia? manake avatar inaonyesha we mtoto na suala la kuonjesha hata wanaume wanaonjesha??sasa tuambie jinsia ya yule unayemtafuta.
     
  3. smati

    smati Senior Member

    #3
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    soma nimekujibu hapo juu
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    je na wewe una hivyo vigezo???
     
  5. smati

    smati Senior Member

    #5
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usiwe na wasiwasi, mimi ni zaidi ya hivyoo nilivyo weka hapo, am smati!!!!!!
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Kila la heri.
    Sina kigezo hata kimoja. Lol.
     
  7. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kuchumbia siku hizi imekuwa sawa na job application!
     
  8. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    nadhan anataka kuvua sangara baharini
     
  9. LD

    LD JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa makusudi ni aje?? Awe bila kudhamiria/ridhaa yake au??
    Kama ni hivo awe alibakwa??
     
  10. smati

    smati Senior Member

    #10
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa miss Judith, kwani kuna ubaya gani ??. , pengine Mungu ameweka mtu hapa huwezi kujua.
     
  11. smati

    smati Senior Member

    #11
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahaaa!! hii kazi, , Kama alibakwa nimemsamehe, tutapima na kama ana qualify sawa haina tatizo.,Lakini yule aliye fanya kwa kudhamilia nimemsamehe lakini hapa hajaqualify.
     
  12. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Wewe hukuwahi kufanya kwa kudhamiria?
     
  13. smati

    smati Senior Member

    #13
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijawahi ya kudhamilia hata ile ya koto dhamilia. Ndio maana natafuta mshamba mwenzangu.
     
  14. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #14
    Jan 10, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Yote heri tu. Best of luck
     
  15. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    kila la heri mkuu, japo vigezo ulivyoweka ni vigumu sana hata kwa wapendwa walio wengi. Hivi mwanaume anapimwaje kama yupo sildi?
     
  16. LD

    LD JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hayaaaaaaaaaaa mshamba!!!
    Mi sitaki mshamba, kwa hiyo hujaqualify, manake mwanaume mshamba aisee.
    Utanilitea mapresha tu.
     
  17. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #17
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Na mashaka na u-smart wako!
    Sifa ulizotaja huko kwenye #2 ya vigezo vyako...huko huko ungeshawapata aina hiyo...
     
  18. smati

    smati Senior Member

    #18
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole, naomba kubali tuu yaishe!!,lol
     
  19. smati

    smati Senior Member

    #19
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahaha, Na hapa wapo rafiki. Je .inamaana hapa wapowagonjwa tuu???
     
  20. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #20
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,586
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    Kweli wewe ni smati!!!!!
     
Loading...