Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mchumba wa kuowa

Discussion in 'Love Connect' started by IDUKILO, Jul 28, 2012.

  1. I

    IDUKILO Member

    #1
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi idukilo natafuta mchumba wa kuowa ,awe na sifa zifuatazo
    1) mmcha mungu
    2) awe na elimu kuanzia kidato cha nne
    3) awe na urefu usizidi 165cm
    4) asiwe mnene sana au mwembamba sana,awe size ya kati
    5)rangi ya asili maji ya kunde
    6)miaka kati ya 20-24

    mimi,
    urefu wangu ni 165cm
    kilo 60kg
    maji ya kunde
    miaka 30
    elimu zaidi ya kidato cha nne
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    mimi freemanson sasa vipi?
     
Loading...