Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta mchumba wa kuowa

Discussion in 'Love Connect' started by luku_77, Jul 3, 2012.

  1. l

    luku_77 Senior Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    habari za hapa JF mimi ni mgeni hapa ila nigependa nikaribiswe na mtu abae na namtafuta kwa mda sasa sifanyi uta nimezaliwa tarehe 21_12_1977 ninaemtaka awe hivi awe kuazia miaka 20-30 kama amewahi kupata mtoto sio zaidi ya 1 awe mwenye kujiheshim. kama unahisi unasifa hizo karibu. mimi nina watoto 2 nawapenda sana na wanahitaji mapenzi ya upande wa pili yani mama. e-mail ni lukuman1127@hotmail.com. 0786929418 angalizo jiulize mala 3 unachotaka kufanya ni waamzi kutoka moyoni? ikiwa ndio "karibuni.
     
  2. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Kira la khery katika kutafuta mwenza wako.
     
  3. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Mungu akupe mwenye kheir na wewe..
     
  4. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    kilà la heri!
     
  5. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Hii thread pahala pake ni 'love connect',kuna watu kibao huko wanatafuta wenza.
    Best wishes.
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Pls be specific, unataka kuowa mwanamke au mwanaume
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,058
    Likes Received: 14,277
    Trophy Points: 280
    kwenu wanaume huolewa pia?
     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Haa unaishi sayari gani ndugu, siku hizi pia wanawekwa ndani bana.
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Jul 3, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,058
    Likes Received: 14,277
    Trophy Points: 280
    wewe umewahi kuweka ndani mmoja?
     
  10. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #10
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Not my business, kwani wewe wataka kuwekwa ndani ndugu, tujuze?
     
  11. l

    luku_77 Senior Member

    #11
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    thanx man
     
  12. l

    luku_77 Senior Member

    #12
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    asante!
     
  13. l

    luku_77 Senior Member

    #13
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    asanteeeeennn.
     
  14. l

    luku_77 Senior Member

    #14
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ok thanx......!
     
  15. l

    luku_77 Senior Member

    #15
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    swali zuri sana ni mwanamke only!...!....!
     
  16. l

    luku_77 Senior Member

    #16
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamani naludia kusema tafadhali mimi sipo hapa kutafuta marafiki. jamani nataka MKE yani sio utani na wala sitaki kucheza na mtu yoyote kama unahisi unataka kucheza na mimi nishatoka huko miaka mingi. please ambae yuko kiukweli namkaribisha.....hii ni picha yangu halisi. nawatakia siku njema.
     
  17. l

    luku_77 Senior Member

    #17
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nawashukuru wote ambao wametoa maoni yao na kunikosoa au kunishauri asanteni wote. bila nyinyi siwezi kujuwa wapi nimepungukiwa. nawapenda wote.! na mungu awalinde daima.
     
  18. l

    luku_77 Senior Member

    #18
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pia napenda kuwashukuru hapa jamiiforum mmenipokea vizuri sana siwezi kuwataja kwa majina yenu ila kwapamoja asanteni sana kwa ukarim wenu. naahidi nitamtangaza mke au mchumba nitakae mpata kupitia hapa na kuwaalika harusi wana Jamiiforum wote. namalizia kusema naheshim mawazo yenu na nitaendelea kuyaheshim. INAWEZEKANA UKIWA NA IMANI NA UNACHO HITAJI POPOTE WAPO HATA HUMU WAMO IN GOD I TRUST.
     
  19. l

    luku_77 Senior Member

    #19
    Jul 14, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamani nazidi kutoa nafasi zaid, tulio wasiliana nawashukuru sana sinachuki nanyi wala kuwazarau! ushauri wenu ni darasa kwangu mungu awalinde daima.
     
  20. N

    Neylu JF-Expert Member

    #20
    Jul 14, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Vipi umeshapata au bado?
     
Loading...