Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mchumba wa kuolewa/kuoa

Discussion in 'Love Connect' started by AshaDii, May 24, 2011.

  1. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Natafuta mchumba wa kuolewa/kuoa..

    Jamani hii title imeanza kupunguza uzito wake hapa Love Connect. Hili ni jamvi la Love Connect but inaonekan sasa kama vile linakua la People Connect. Wanaosaka wapenzi wanatangaza kama vile wanatafuta product.

    Kwa wale ambao wako serious kutafuta wachumba awe wa kike au wa kiume walau basi kuweni serious na post mnazotuma kuonesha ni kweli unahitaji huyo mtu.

    Tips/Dondoo za kuzingatia kabla hujatuma ombi la kutafuta mwenza:
    • Eleza sifa zako za nje na ndani zikihusisha vitu kama umri, umbo, dini, upendavyo (walau hints), kazi na hata uraia naona pia unamata.
    • Hakikisha hizo sifa ulizotaja za unae muhitaji na wewe pia umeainisha zako.
    • Kama yupo JF please m-PM mana hamna haja ya kutupa wote faida otherwise kama mnatualika harusi.
    • Toa contacts walau e-mail address mana simu utakuwa umepalia makaa..
    • Unapotuma thread onesha basi you mean it maana kama ni utani it is better ikiwa jukwaa la jokes.
    • Na mengineyo ya muhimu
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,208
    Likes Received: 5,773
    Trophy Points: 280
    bibie nimefungua nikajua wewe ndio upo lonely
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    May 24, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    lol.......lol........lo........ Umenimaliza...
     
  4. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,907
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Jamani nimetangaza kutafuta mchumba matokeo yake mtu amechukua email yangu na kuanza kunitumia mambo ya kipuuzi na matusi halafu ni mwanaume, sasa hadi imenibidi nitoe post, nini hii?

    Au nliielewa tofauti hii Love Connect huenda si kwa matumizi nilivyodhania mie au huwa haiwezekani kupata mpenzi humu? Sababu naona watu masihara yamezidi hata kama mtu uko serious.. Uhuu!!

    Najua wengi wanaotubeza sie tunao tafuta wachumba humu huenda wameoa au wameolewa bt sio vzuri wana JF kila kitu kitumike kadri ya matumizi yake yanayostahili.

    Kama huhitaji mchumba ya nini kuanza kubeza wenzio wenye nia hiyo? Loh tuelimeke wajemeni.

    Madhara yake hapo juu ni mamalamiko ya KAUK.
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah mm nilijua unatafuta nilisha anza kuandaa mistari ya kufa mtu hapa dahh umenimaliza nguvu ngoja nirudi counter
     
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    May 24, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Blaki Womani

    Umeona eeh... Blackwoman kwanza hio ndo imenifanya nitume huu uzi... nime observe watu wanachulia mzaha...
     
  7. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #7
    May 24, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Mchumba huwezi kosa Fidel80, toka hapo nje wapo kibao.... Kazi njema hapo counter...
     
  8. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asha D nilivyoona post hii nimeshituka nikasema kulikoni bibie kumbe sio bana.

    Jioni njema
     
  9. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #9
    May 24, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Mlimazunzu... pole kwa kusumbuka, nilikua natoa tu tips... Jioni njema nawe pia..
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Partner nikadhani unatafuta sijui unamtafutia mtu!

    Nwy nashukuru kwa niaba ya wale wanaokua wanahitaji wenza kweli maana wengi wetu mi nikiwa mmoja wapo hua nachukulia kama utani.Ila kuna mahali nilikuja kugundua kwamba wapo wanaohitaji na kutafuta kweli kwahiyo hatuna budi kusoma mazingira kabla ya kuweka au kufanyia utani uzi wa mtu!
    Na wale waombaji nao waandike kwa style itakayoashiria kwamba wako siriaz....naamini kuna watu hapa wenye mbavu zao wapo hapa hapa kwahiyo tafutaneni tufurahie muungano!!
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    May 24, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    hahaha... Partner nifike huku bila wewe kujua mbona ingetakiwa
    niwe suspended kabisa... Asante kwa mchango wako ulo ongea ni kweli...
     
  12. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yaani we Asha huwa unanikosha! Mawazo yako yamekaa kimaendeleo zaid, bora ungezaliwa huku kwetu, ningekuwa billionare wa maadili.
     
  13. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    BW, angalia hapo juu haise! Huenda umekamilisha.
     
  14. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sasa waambie sharo hiphop hatanii, maana nimechoka na maisha ya ubachela, wakianza kutania tu, nablock hiyo facebook afu na log in kwa majina mengine.
    Niko siriaz.
     
  15. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #15
    May 25, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    lol...... Sharo hata nikiwa mbali waweza kua billionare wa maadili... si ndo hivi tunawasiliana...
     
  16. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #16
    May 25, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Nimeenda kwenye uzi wako kule... hope umejipanga vya kutosha...lol
     
  17. S

    SACoNa Member

    #17
    May 25, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanafanya Mzaha!
     
  18. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #18
    May 26, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Sio woote... wengine humaanisha.
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    May 26, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Presha ilikuwa imepanda wakati nasoma heading ya thread, content iliyomo ndani ikanifanya mapigo ya moyo yarudi katika hali ya kawaida
     
  20. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #20
    May 26, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Tuliza moyo.... Siwezi kumuacha mkubwa wako... He is everything...
     
Loading...