Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mchumba wa kuoa

Discussion in 'Love Connect' started by Jawai, May 18, 2012.

  1. Jawai

    Jawai JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Habari za leo wana JF.
    Mimi ni mvulana mwenye umri wa miaka 25, mpole na mwenye hofu ya mungu, nina elimu ya chuo kikuu na nimeajiliwa. Natafuta mchumba mwenye umri wa miaka 19 - 23, elimu ya form 4 au 6, hawe tayari kusimamia biashara siku za baadae kama si muajiriwa, muislamu na sipendi anayevaa suruari. Kwa yeyote aliye tayari au mwenye ndugu yake anayekithi vigezo naomba ani PM kwa maelezo zaidi.
     
Loading...