Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta Mchumba wa Kuoa

Discussion in 'Love Connect' started by Power G, May 10, 2012.

  1. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mimi naitwa Power G. Nina umri wa miaka 32, urefu futi 8 na umbo langu kama ninavyoonekana kwenye picha yangu hapo juu. Nina elimu ya msingi na kazi yangu ni mnyanyua vitu vizito. Natafuta binti mwenye umri kuanzia miaka 25 hadi 30 wa kabila lolote na dini yoyote na awe amesoma kunishinda mimi ili anisaidie kuifahamu dunia. Mchumba asiliogope umbile langu, kwani ni kifua tu kipana lakini "vifaa" vingine vyote ni saizi ya kawaida. Aliye tayari naomba anipm
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    huna mvuto kwa kweli....
    huo mwili sio wa mwanamke...
    huo una kazi zake.....
     
  3. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Naomba unipe ushauri wa mbinu za kufanya ili walao nipate mvuto na nipate kuwa na wangu wa maishani. Ila kwa kuongezea, vijisenti ninavyo vya kutosha.
     
Loading...