Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mchumba wa kuoa

Discussion in 'Love Connect' started by K47, Mar 19, 2012.

  1. K

    K47 Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    futa mchumba (binti)..awe muislam...mwembamba na mrefu. Awe na maadili ya kiislam, akiwa na elimu kidogo ni vyema zaidi.
    Mimi nina masters na nafanya kazi wa tahasisi ya serikali

    Kama interested ni PM nitakutafuta
     
  2. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Semeni wazi anakuwa mke wangapi acheni shotikati mkawaumiza mioyo watoto wa watu kumbe ndo anamalizia list aka beki4
     
  3. K

    K47 Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu mi naoa mmoja tu...na ndo wakwanza huyo na wa mwisho kama mungu akipenda...Sema tu nilijisahau nikakomalia masomo nikasau upande wa pili..
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Uncle hebu nitafute kwa pm
     
  5. N

    Nareem Member

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 77
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 25
    mi niko tayari
     
  6. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Mkuu sijafurahia jinsi ulivyoandika hiyo sentensi ukilinganisha na kiwango chako!! Anyway, kila la kheri.
     
  7. K

    K47 Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah sikushtukia kama nimekosea kihivyo...but naona kama hili tatizo la kukosea ni kubwa sana kwani nikitembelea post za watu nyingi zimekosewa..
    Hapo elimu hai-apply sana mkuu ni makosa ya kibinadamu tu
     
Loading...