Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mchumba wa kuoa

Discussion in 'Love Connect' started by Evanjoman, Jan 12, 2012.

  1. E

    Evanjoman Member

    #1
    Jan 12, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mwanaume wa miaka 30. Ni mrefu
    kiasi cha 5' 9'. Nina umbo la kispoti. Nina
    elimu ya graduate. Nina busara na nimeokoka.
    Ni mwaminifu. Natafuta mchumba wa
    kumwoa mwenye sifa mzuri. Naomba tujuane
    ukiwa tayari. Kiswahili changu kisiwe shida.
    usiwe na tabia ya kuchezea watu ndo uje
    kwangu. There tayari kutambulisha na kwa
    wazazi. Email yangu ni emickbee@gmail. com
    Nakusubiri
     
  2. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mpendwa Ktk Bwana, Hapo kanisani hakuna kabinti kenye sifa unazohitaji? mi naona huko ndiko utapata mke mwema kama sio basi kuwa na subira maana mungu bado ajakufunulia mke mwema.
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kweni mchumba kawaida anakuwa wanini, maana naona huyu kaka anataka wa kuoa
     
Loading...