Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mchumba wa kuo wajameni

Discussion in 'Love Connect' started by Chasha Poultry Farm, Jul 14, 2011.

  1. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #1
    Jul 14, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,082
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    natafuta mchumba(mwanamke) wa kuo na awe na vigezo vifutavyo
    1. elimu si muhimu sana
    2.kabila nalo c muhumu hata kidogo
    3. umuri nao ni muhimu sana 19-26
    4. Heshima ni kitu mihimu kuliko vyote
    5. Dini nayo si muhimu sana ingawa mimi ni mkristo
    MIMI NIKO a town au Arusha

    Hii ni sereasi wakuu na si jikong so kama huhusiki na hii thread ni muhimu ukaiacha kama ilivyo kuliko kuchangia vitu vya ajabu hapa, au kama unamchango basi uwe ni mchango wa kujenga na sio kukebehi
     
  2. T

    Tall JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    nina staff mwenzangu hapa anatamani kuolewa,lakini nilipomtajia kuwa SATAN anatafuta mke aliguna....na kuogopa sana....eti anaogopa kuitwa MRS SATAN...........Nakutakia kila la kheri.
     
  3. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    hapo kwenye red navyo ni vigezo?
     
  4. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,592
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 160
    JF imevamiwa mpaka na mashetani.

    huwezi kujiita jina la kitu usichokipenda!
     
Loading...