Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mchumba wa kufunga naye ndoa

Discussion in 'Love Connect' started by lukunij, Aug 18, 2012.

  1. lukunij

    lukunij Member

    #1
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni kijana ,nipo chuo kimoja hapa nchini natafuta mwanamke awe muislam,mwenye umri chini ya miaka 25,awe mfanyakazi wa serikali au awe mwanafunzi wa mwaka wa tatu ktk degree ya uwalimu, mrefu kidogo awe commitment na life mwenye sifa anicheki kwa 0656071876 usibeep.
     
  2. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Mtengeneze mwenyewe!!!!!
     
  3. P

    Prince Hope JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 21, 2012
    Messages: 2,170
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Maelezo yako hayajitoshelezi. sidhani kama upo serious hata kidogo. Sell your cv first, it will be easy for them to judge whether you are the perfect match.
     
  4. lukunij

    lukunij Member

    #4
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama unazo hizo sifa,nitafute cv yangu haitoshi kuweka hapo so utaipata ukinitafuta
     
  5. Chimbuvu

    Chimbuvu JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 17, 2012
    Messages: 4,394
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
    Hahahaha haya mapenzi ni kitu gani,unaoa degree au unaoa mke mwema,,,kila la kheri mabinti jamani akili kumkichwa.
     
  6. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,878
    Likes Received: 5,295
    Trophy Points: 280
    Jiuze ununuliwe,sio ununuliwe kwa sifa za mwingine
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Aug 18, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,086
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Hongera kaka!
     
  8. B

    Buntungwa JF-Expert Member

    #8
    Aug 18, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 319
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    mkuu ndoa ya kweli aichagui mfanyakazi au mama wa nyumbani unakwepa majukum eeeeeeeeh?anaweza akawa si mwalim wala mfanyakazi wa serikali ila mambo yake mazuri tu vijana kazi kwenu
     
  9. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #9
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    ishh!ni kweli mahusiano ya mapenzi yanaanzia popote pale hata hapa waweza kumpata mwenza, na wengi tu wamefanikiwa kupata waume bora na wake bora kupitia jf. Tatizo ni kwamba kwa nini uweke masharti ambayo sio ya lazima kwenye kutafuta mpenzi hadi mtakapojaaliwa kufunga ndoa?
    KWENYE MAPENZI HAKUNA VITU VIFUATAVYO:
    1.Dini
    2.kabila
    3. ukoo
    4. mali
    5. ufukara
    6. dhehebu
    7. mrefu,mfupi, mnene, mwembamba,mbaya, mzuri,mchafu na nk
    na ndio maana waswahili wakasema kwamba mapenzi hayana macho.JIPANGE UPYA
     
  10. v

    valid statement JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2012
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    ukimpata usisite kuja kutupa mrejesho nyuma hapa hapa jamvini
     
  11. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #11
    Aug 18, 2012
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,611
    Likes Received: 814
    Trophy Points: 280
    Duh. Huyu mtafutaji ni kiboko.
     
  12. nipeukweli

    nipeukweli JF-Expert Member

    #12
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 16, 2012
    Messages: 378
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    ....kijana ur choreography is sooo 70's...
    utakapomuona tu utajua,na usishangae sifa hizo zikawa hazipo
     
  13. mshana org

    mshana org JF-Expert Member

    #13
    Aug 18, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 2,086
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    huyu si mtafutaji anawadanganya.au hajui anachokitafuta.anafikiri ndoa nijambo lakujaribu kama vile wengi wanavyojaribu mapenzi kwakua na wapenzi wapia kila siku.
     
  14. lukunij

    lukunij Member

    #14
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    niko serious kaka, nikimpata nitawapa info
     
  15. lukunij

    lukunij Member

    #15
    Aug 18, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wana jf nikwamba sijampa mwenye sifa mpaka sasa so ngoja siku zikizidi 3 nitaangaria vigezo nipunguze ni re-advertise tena
     
  16. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #16
    Aug 19, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Uncle hauko serious, ungeweka CV yako kwanza maana itasave time ya kueliminate wale wanaoona hawaendani na CV yako
     
Loading...