Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mchumba wa kike

Discussion in 'Love Connect' started by hendeboy, Aug 2, 2012.

  1. hendeboy

    hendeboy JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wanaJF naomba kuwasilisha hoja yangu ya msingi kwa kile kinachonisibu, mimi ni kijana wa kiume natafuta mchumba na hatimaye awe mke wa kuoa therefore kwa yeyote yule aliye tayari tuwasiliane na awe na mapenzi ya dhati asiwe muongo awe mkweli.
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Niko tayari.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 555
    Trophy Points: 280
    Haya kazi ni kwako!
     
  4. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mbombo!
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    sasa ulitegemea mchumba awe wakuchezea nini mboni unahatari wewe kiumbe...
     
  6. N

    Neylu JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kama hiyo Avatar yako inawakilisha sura yako, mimi niko tayari kabisaaa kuwa mchumba wako.. Ni PM..
     
  7. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mbona unajieleza as if kwako ni tatizo..
    Mradi umejielezea kuwa mchumba ambaye hatimaye atakuwa mke..hope utawapata..
    Good searching broda....
     
  8. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Niko hapa
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 555
    Trophy Points: 280
    Mwanamme sio sura bali kazi na kuingia bank kudeposit au kuchukua ngawila.
     
  10. N

    Neylu JF-Expert Member

    #10
    Aug 2, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Pamoja nI kweli mwanaume asifiwi kwa u handsome ila nimeshindwa kujizuia maana hiyo sura nimeidondokea sio siri..
     
  11. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #11
    Aug 2, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Okay tumesikia
     
  12. GIUSEPPE

    GIUSEPPE JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 1,839
    Likes Received: 1,390
    Trophy Points: 280
    Unatafuta mchumba wa kike?

    Njoo mtaani kwetu, utapata. jirani yangu kuna mchumba mkubwa tu tena self, ila sijui kama ni wa kike. Huitaji na sebule au ni chumba tu?
     
  13. Double K

    Double K JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 908
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Karibu
     
  14. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #14
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Jamani hiyo avatar hahahha kweli hata kama mwanaume sio sura LO!kudepost wapi mkiombwa hata laki tu na wapenzi wenu mnakuja kulialia humu
     
  15. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #15
    Aug 3, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,060
    Likes Received: 9,769
    Trophy Points: 280
    Huna hata vigezo ambavyo unavitaka huyo mke mtarajiwa awe navyo?

     
Loading...