Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mchumba wa kike

Discussion in 'Love Connect' started by KIGAN, May 31, 2012.

  1. K

    KIGAN New Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: May 29, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 25-38. Ni muajiriwa wa serikali, umbo langu saiz tu si mrefu sana wala si mfupi sana, ni mweusi kidogo. Natafuta mchumba ili baadae tufunge ndoa. Awe na uwezo wa kuishi popote. Asitumie pombe wala sigara, hata akiwa na mtoto. Ili kuonesha msisitizo namba zangu ni 0773291168.
     
  2. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hongera sana kwa kutokupenda U-Cameron.
     
  3. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Weka umri wako bayana, hivi kuna mtu ana umri in between, u r not serious.
     
  4. K

    KIGAN New Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: May 29, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umri wangu ni miaka 29 kipi chengine nieke bayana
     
Loading...