Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

natafuta mchumba wa kike wa namna hii!

Discussion in 'Love Connect' started by funguo, Feb 1, 2012.

  1. f

    funguo Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hello JF
    Najitokeza kwa mara ya kwanza kabisa hapa jamvini kuwasilisha tatizo au hitaji langu la msingi sana.

    mimi ni kijana wa makamo.najitokeza kutamka wazi hitaji langu la kumpata mwanamke ambaye atakua tayari kujenga familia na mimi...mimi ni mwathirika wa virusi vya ukimwi..ila bado sijaanza dawa kwani afya ni njema kabisa..nisingependa kuongelea sana upande huo wa niliupataje na naishije...just know am happy with my life!!

    Nilikua na msichana lakini tulitengana kwa tabia zake zisizoridhisha!Nilipata mwingine ila bada ya kujigundua nilishindwa kumweleza ukweli wa afya yangu nikamwacha aende zake!
    nafahamu kuna uwezekano wa mwanamke HIV negative kuzaa na mwanamume HIV positiv na akazaliwa mtoto healthier.Kama atakua HIV Positive woman is just fine too!!.
    so any woman who is SERIOUS with this damn life naomba aniPM....naomba yule tu ambae yupo siriaz aniPM.
    Nitagaramia garama zote za kuanzia kupatikana mtoto hadi malezi...naamini katika Mungu!Sikupendakuwa ktk hali hii naomba kutokunyanyapaliwa!
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Pagumu...subiri utabarikiwa
     
  3. BantuGirl

    BantuGirl Senior Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    pole kaka Mungu na akusaidie ktk haja ya moyo wako
     
  4. K

    KELLYN Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    mbona ujaweka contact zako
     
Loading...