Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natafuta mchumba wa kike!(serious enough)

Discussion in 'Love Connect' started by TRUSTWORTHINESS, Oct 5, 2012.

  1. T

    TRUSTWORTHINESS Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 3, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli natafuta mchumba wa kike. awe na sifa hizi:
    Umri: asizidi miaka 24
    kabila:mkurya/mjaluo
    dini: mkiristo
    kazi: akiwa mwalimu itapendeza sana(mwalimu shule ya msingi/sekondari)
    appearance: mrefu wastani, mnene wastani,
    Rangi: yoyote.

    Mimi nina sifa hizi:
    jina: Eliya
    eliya@rocketmail.com.
    Umri: miaka 27
    kabila:mkurya
    dini: mkiristo
    elimu:
    chuo kikuu
    kazi: mwanasheria wa halmashauri.
    appearance: mrefu wastani, mnene wastani,
    Rangi: mweusi.

    TAFADHALI dada aliye TAYARi tuwasiliane kupitia eliya@rocketmail.com. then tutazidi wasiliana kwa simu.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ngoja nibadili kabila na umri, ili nifit hii offer.
    Tohanchane Mura!
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    duu hii proposal ni hataree..
    komaa ndugu unaweza fanikiwa..
     
  4. B

    Bona_Fide Member

    #4
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 15, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    utabidi u-attach na certified documents zako kabisa.. wadada dili ilo!
     
  5. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Yaani karne ya 21 bado watu wanaongelea ukabila! Mke na kabila wapi na wapi? Hata kama ni haki yako kuchagua umtakaye, vitu kama hivi si vya kuanika. Anyway endelea huenda ukampata huyo kabila lako. Ila siku akikugeuzia kibao usije jamvini na michozi yako.
     
  6. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ametaja kabila ili akianza kugawa visago waende sawa
     
  7. The Great Architec

    The Great Architec Member

    #7
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Your in the wrong place try love connect ndo ipo special kwa ajili ya wanaotafuta wapenzi n gud luck
     
  8. s

    souvenir Senior Member

    #8
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 24, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi kwani mtu akichagua kuoa au kuolewa n kabila lake ni dhambi?Mbona Waisrael walikuwa wanaoana wenyewe?Kipendacho mtu roho kula baba
     
  9. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 943
    Trophy Points: 280
    vingine vyote poa ...umri umenipiga mgongo.....kila heri braza
     
  10. Mystery

    Mystery JF Gold Member

    #10
    Oct 5, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 5,092
    Likes Received: 1,332
    Trophy Points: 280
    Pengine anataka kupata mtu wa kutoana naye manundu vizuri! Si unajua ukisikia Kurya or Jita tribe husband, qualification kubwa waliyo nayo, ni ya kuwadunda wake zao! Sasa angalau akipata tribemate, huyo mke, hatastuka sana atakapokuwa anafanywa punching box!!
     
  11. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2012
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 4,842
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 160
    hahaha!uwe ghati o'muhanchile ?
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ha ha ha, ndio.
    Nataka awe baba Rhobi na mie mama Rhobi.

     
  13. amu

    amu JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 7,962
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nimependa ulivyoweka CV
    haya bana mi sina vyote hivyo
     
  14. s

    sacha Member

    #14
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sifa zote ninazo ila mm mhaya!!itakuwaje ss!!
     
  15. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #15
    Oct 8, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Nimefurahi kuona hii post. All the best, wakurya na wajaluo walimu wapo wengi tu humu JF. All the best
     
  16. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #16
    Oct 8, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kongosho si kabila na umri kama una elimu ya chuo kikuu itabidi ufiche vyeti maana mchumba anaetakiwa ni mwalimu wa shule ya msingi/sekondari. Lakini unaweza usivifiche kama vyeti ni vya ualimu.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Oct 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Opps, nilipitiwa na hiyo ya elimu

    Naona hii iffer imenikataa kabisa

     
Loading...